अर्जुन कपूर कडून मन भरल्या नंतर मलायका’ म्हणाली – आता मला या मुलाला करायचं आहे डेट, मग त्याच्यासोबतच करेल…

Entertenment Latest update

बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री मलायका अरोराची फॅन फॉलोइंग खूप जास्त आहे. चाहत्यांना तिच्या अभिनयाचे वेड आहे. अभिनेत्री म्हणून तिने एकापेक्षा एक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ज्यामध्ये ती अनेक मोठ्या आणि दिग्गज कलाकारांसोबत दिसली आहे. मलायका अरोरा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते.

ती दररोज काही ना काही उत्तम पोस्ट तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. जे तिच्या चाहत्यांना खूप आवडते. तिच्या पोस्टवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसत आहेत. नुकताच मलायकाचा एक व्हिडिओ चांगलाच व्हायरल होत आहे. मलायका अरोरा अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी नेहमीच चर्चेत असते.

मलायका कधी तिच्या नात्यामुळे तर कधी तिच्या फोटोंमुळे चर्चेत असते. पण यावेळी तिच्या चर्चेत येण्यामागचे कारण एक व्हिडिओ आहे. अलीकडे मलायका अरोराचा एक व्हिडिओ इन्स्टाग्राम या सोशल मीडिया साइटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. हा व्हायरल व्हिडिओ प्रसिद्ध छायाचित्रकार विरल भयानी यांच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून शेअर करण्यात आला आहे.

तिचा हा व्हिडिओ चाहत्यांना खूप आवडला आहे. तिच्या या व्हिडीओवर चाहत्यांकडून तीव्र प्रतिक्रिया येत आहेत. व्हायरल व्हिडिओबद्दल बोलायचे झाले तर, व्हिडिओमध्ये मलायका पॅप्ससाठी पोज देताना दिसत आहे. मलायकाने यावेळी ब्लॅक कलरचा ड्रेस परिधान केला आहे. तिचा हा ड्रेस खांद्याच्या एका बाजूने खूप ओपन झालेला होता.

त्याचवेळी मलायकाच्या या ड्रेसमध्ये खाली छोटासा घेर बघायला मिळते आहे. त्यात तिचा लुक अप्रतिम आहे. पेप्स वरून चित्रे क्लिक करत असताना, मलायकासमोर एक लहान मूल येते ज्यानंतर मलायका तिच्याशी हस्तांदोलन करते आणि विचारते की, तो आज तिच्याबरोबर डेट वर जाणार आहे का? ज्यावर मुलाने हो म्हटले.

तेव्हा मलायका म्हणते की हे मूल हरवलेले तर नाही ना? त्यानंतर त्या मुलाला मलायकाच्या जवळून दूर केले जाते. मुलाला पाहून मलायका खूप खूश झाली होती. हा व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर चाहते मजेशीर कमेंट करत आहेत की मलायकाने अर्जुनला सोडले आहे आणि ती या मुलाला डेट करत आहे.

मलायका गेल्या अनेक वर्षांपासून बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन कपूरला डेट करत आहे. दोघांचेही एकमेकांवर खूप प्रेम आहे. दोघांची जोडी चाहत्यांना खूप आवडते. दोन्ही कलाकार रोज एकत्र स्पॉट होतात. ते अनेकदा सोशल मीडियाच्या मदतीने एकमेकांवर प्रेमाचा वर्षाव करताना देखील दिसतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *