बॉलीवूड अभिनेत्री ‘राधिका मदान’ ने केला मोठा खुलासा, शूटिंगच्या पहिल्याच दिवशी घ्यावी लागली होती ग’र्भनि’रो’धक गो’ळी…

Entertenment Latest update

आजच्या काळात बाहेरून येऊन बॉलीवूड इंडस्ट्रीत नाव कमावणं कुणालाही सोपं नाही, कारण बॉलीवूडमध्ये कुणीही गॉडफादर नसला तर त्याला बॉलिवुडमध्ये प्रवेश करता येत नाही. एवढेच नाही तर या चित्रपटसृष्टीत येण्यासाठी नवीन कलाकारांना खूप कष्ट करावे लागतात. ज्याची अद्याप कोणालाही माहीत नाही. त्यापैकी आज आम्ही तुम्हाला एका अभिनेत्रीबद्दल सांगत आहोत.

बॉलीवूडमधील तिचा प्रवास खूप रंजक राहिला आहे. होय, आम्ही बोलतोय राधिका मदानबद्दल. छोट्या पडद्यापासून राधिकाला आपण सगळेच पसंत करत आहोत. आज राधिका तिच्या उत्कृष्ट अभिनयामुळे अनेकांची पहिली पसंती म्हणून उदयास येत आहे. कठोर परिश्रमाच्या बळावर उंची गाठणाऱ्या राधिका मदनने नुकतेच एक धक्कादायक विधान केले असून त्यामुळे ती रातोरात चर्चेत आली आहे.

चला जाणून घेऊया या प्रकरणाबद्दल.. टीव्हीच्या दुनियेतून बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवणाऱ्या राधिका मदानने एका मुलाखतीदरम्यान काही धक्कादायक खुलासे केले आहेत. त्यानंतर वडिलांची प्रतिक्रिया पाहण्यासारखी होती. कलर्स टीव्ही वाहिनीच्या प्रसिद्ध शो “मेरी आशिकी तुम से ही” मधून राधिकाने अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले. या मालिकेत ती मुख्य अभिनेत्री होती.

मालिकेतील त्यांची लव्हस्टोरी लोकांच्या खूप पसंतीत उतरली होती. त्याचवेळी राधिकाला ‘पटाखा’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पहिला ब्रेक मिळाला. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन विशाल भारद्वाज यांनी केले होते. मात्र राधिकाच्या म्हणण्यानुसार तिचा पहिला चित्रपट होता “मर्द को दर्द नहीं होता”. पण पटाखाचं शूटिंग आधी संपलं होतं, त्यामुळे हा तिचा डेब्यू चित्रपट म्हणून समोर आला.

हे जाणून आश्चर्य वाटेल, पण हे खरे आहे की राधिका मदानला तिच्या फिल्मी करिअरच्या सुरुवातीच्या शूटिंगदरम्यान ग-र्भ-नि-रो-धक गोळी घ्यावी लागली होती. राधिकाने एकदा याबद्दल सांगितले होते, “मला पहिल्या शॉटसाठी ग-र्भ-नि-रो-ध-क गोळी घेण्यास सांगण्यात आले होते. त्यावेळी माझे आई-वडील मला सरप्राईज देण्यासाठी दिल्लीला येत होते. पपांनी ती औषधे पाहिल्यावर त्यांना खूप विचित्र वाटले.

विशेष म्हणजे राधिका मदनच्या वडिलांनी आपल्या मुलीजवळ असलेल्या गोळ्या पाहिल्यावर त्यांच्या पायाखालची जमीनच सरकली. राधिकाने मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, “माझ्या पहिल्या शूटबद्दल माझे वडील लोकांना काय उत्तर देतील हा विचार करून मला खूप आश्चर्य वाटले. मला अनेकदा वाटायचे की ,ते माझ्या पहिल्या शॉटचे कौतुक करतील आणि शाब्बासी देतील.

पण त्यावेळी तसे काही घडले नाही. राधिका मदनने भाग्यश्रीचा मुलगा अभिमन्यू दासानीसोबत ‘मर्द को दर्द नहीं होता’ या चित्रपटात काम केले होते. हा चित्रपट फार कमी पडद्यावर प्रदर्शित झाला असला, तरी बॉक्स ऑफिसवर हा चित्रपट काही खास दाखवू शकला नाही. त्याचवेळी इरफान खानच्या कारकिर्दीतील शेवटचा चित्रपट ‘अंग्रेजी मीडियम’ चांगलाच हिट ठरला, त्यानंतर राधिकाचे खूप कौतुक झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *