जेव्हा ‘करण जोहर’ने मीरा राजपूत ला विचारलं , ‘तू कधी कारमध्ये से-क्स केला आहे का?’ मीरा राजपूतने न लाजता दिले उत्तर… म्हणाली 

Entertenment Latest update

शाहिद कपूर आणि मीरा राजपूत हे सध्या इंडस्ट्रीतील सर्वात प्रेमळ जोडपे मानले जाते.दोघांमधील केमिस्ट्री चाहत्यांना खूप आवडली आहे. वास्तविक, शाहिद आणि मीरा दोघेही त्यांचे प्रेम व्यक्त करण्यास मागेपुढे पाहत नाहीत. आणि अनेकदा त्यांचे खूप रोमँटिक फोटो सोशल मीडियावर शेअर करतात.

चॅट शोमध्ये जेव्हा शाहिद कपूरला ‘पसंतीची सेक्स पोझिशन कोणती?’ असे विचारण्यात आले तेव्हा मीरा राजपूतने हे उत्तर दिले. मीरा राजपूत ही सेलिब्रिटी नाही, पण तिची निर्दोष शैली लोकांना आवडते. मीरा शाहिदसोबत खूप काही शेअर करते. शाहिद कपूर पत्नी मीरा राजपूतसोबत ‘कॉफी विथ करण सीझन 5’ मध्ये आला होता.

यादरम्यान दोघांनीही त्यांच्या आयुष्यातील अशी अनेक गुपिते उघड केली होती, जी ऐकून सगळेच दंग झाले होते. शोचा होस्ट करण जोहर आपल्या पाहुण्यांना वैयक्तिक प्रश्न विचारण्यासाठी प्रसिद्ध आहे. अशा परिस्थितीत जेव्हा शाहिद आणि मीरा शोमध्ये आले तेव्हा ते स्वतःला रोखू शकले नाहीत. आणि करणने त्यांच्यासमोर अनेक वैयक्तिक प्रश्न उभे केले.

संभाषणादरम्यान करण जोहरने शाहिद कपूरला विचारले, ‘तू कधी कारमध्ये इं-टि-मे-ट झाला आहेस का?’ शाहिदने या वैयक्तिक प्रश्नावर मौन पाळले. पण त्याची पत्नी मीरा राजपूत गप्प बसणाऱ्यांपैकी नाही आणि त्याने खुलासा केला की होय मीराच्या या खुलाशानंतर शाहिदही स्तब्ध झाला आणि त्याने आश्चर्यकारकपणे विचारले, ‘हे कधी झाले?’

करण मीरा आणि शाहिदला त्यांच्या बेडरूमचे रहस्य सांगण्यास सांगतो, ज्याच्या उत्तरात शाहिदने कबूल केले की, तो कधी कधी घरी कपड्यांशिवाय झोपायला जातो. शाहिदच्या खुलाशानंतर मीरानेही तिच्या पतीला पाठिंबा दिला आणि सांगितले की, “तुम्ही झोपता तेव्हा आरामात असायला हवे.” आणि कदाचित तुम्हाला कपडे काढून तो आराम मिळत असेल तर नक्कीच ते करावे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *