रणबीर कपूरमुळे ‘आई’ झाली अनुष्का शर्मा ! नेमकं काय आहे यामागील कटू सत्य… पहा

Entertenment Latest update

प्रत्येक स्त्रीला गरोदर राहिल्यानंतर चांगली आई व्हायचे असते. अशा परिस्थितीत ती एक चांगली आई होण्याचे श्रेय तिच्या पतीला किंवा पालकांना देते. पण तुम्हाला माहित आहे का की अनुष्का शर्माने एक चांगली आई होण्याचे श्रेय रणबीर कपूरला दिले. ती म्हणाली होती, “रणबीर कपूरमुळे मी एक चांगली आई होईल.”   

मग विराट कोहलीच्या पत्नीने नॅशनल टीव्हीवर असं का म्हटलं? चला तर मग जाणून घेऊया. बॉलिवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा आणि भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार विराट कोहली यांची जोडी लोकांमध्ये खूप लोकप्रिय आहे. 2017 मध्ये या जोडप्याने लग्न केले. त्यानंतर 11 जानेवारी 2021 रोजी त्यांच्या घरी मुलगी वामिकाचा जन्म झाला.  

या जोडप्याने अद्याप मुलीचा चेहरा लोकांना दाखवलेला नाही. मात्र, वेळोवेळी तिची काही झलक आपल्याला सोशल मीडियावर पाहायला मिळाली. मुलीच्या जन्मानंतर केवळ 3 महिन्यांनी अनुष्का कामावर परतली. मात्र, आपल्या मुलीसाठीही वेळ काढायला ती विसरत नाही.  

ती नोकरदार महिला आणि आई यांच्यात सामंजस्याने वावरत आहे. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की अनुष्काने खूप आधी घोषणा केली होती की, ती एक चांगली आई बनणार आहे. आणि याचे कारण तिने बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूर असल्याचे सांगितलं आहे.  

खरंतर आजकाल अनुष्काचा एक थ्रोबॅक व्हिडिओ खूप व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ 2015 सालचा आहे. ज्यात कुमारी अनुष्काने ‘एनडीटीव्ही’वर सिमी ग्रेवालला मुलाखत दिली. त्यानंतर ती तिच्या ‘बॉम्बे वेल्वेट’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी पोहोचली. येथे तिने रणबीरमुळे एक चांगली आई होणार असल्याचा दावा केला. 

अनुष्का म्हणाली, “रणबीरला सर्व काही जाणून घ्यायचे असते, काही होत असेल ते सगळ तो जाणून घेत असतो.तो सरळ माझ्या मेकअप रूममध्ये जातो आणि ड्रॉवर उघडतो. माझी , हैंड बैग ही उघडतो. जर मी मोबाईल फोन वापरत असेल तर तो त्यातही पाहतो. मी माझ्या फोनवर काय करतेय ते त्याला बघायचे असते.  

तो एक लहान मूलसारखा आहे. मी एक अद्भुत आई होईल कारण मी रणबीर कपूरच्या आसपास आहे. याच मुलाखतीत अनुष्काने लग्नानंतर काम करण्याची इच्छा नसल्याचे सांगितले होते. ती म्हणाली की लग्न माझ्यासाठी खूप महत्वाचे आहे. मला लग्न आणि मुले दोन्ही हवे आहेत.

माझे लग्न झाले तर मी काम करणार नाही. आज लग्नानंतरही ती चांगले काम करत आहे. कदाचित ती वैयक्तिक आणि व्यावसायिक जीवनात समतोल राखायला शिकली असेल. वर्क फ्रंटवर, अनुष्का शेवटची 2018 मध्ये झिरो चित्रपटात दिसली होती. आता ती लवकरच अर्जुन कपूरसोबत कॅनेडियन चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *