विवाहित नसून तापसी पन्नूचे आहेत, या तीन पु’रु’षां’शी तसले सं’बंध…एकाशी तर लग्न ही करणार…

entertenment Latest update

तापसी पन्नू आज एक लोकप्रिय बॉलीवूड स्टार आहे, जरी खूप कमी लोकांना माहित आहे की ती बॉलीवूडमध्ये येण्यापूर्वी सॉफ्टवेअर इंजिनियर म्हणून काम करत होती. परंतु नंतर मॉडेलिंग आणि अभिनयात करिअर करण्यासाठी तिने नोकरी सोडली. यानंतर तिने झुमंडी नादममधून सिनेसृष्टीत पदार्पण केले.

आणि त्यानंतर ती साऊथच्या चित्रपटांमध्ये दिसली.साऊथच्या यशानंतर तापसीने ‘चश्मे बद्दूर’मधून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले आणि त्यांनतर तिने मागे वळून पाहिले नाही. पण आज या लेखात आपण तिच्या अभिनयाबद्दल नाही तर तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल आणि तिच्या अफेअर्सबद्दल जाणून घेणार आहोत. 

1) महत राघवेंद्र – महत राघवेंद्र आणि तापसी पन्नू काही काळ डेट करत होते पण त्याबद्दल विचारले असता दोघांनीही मौन बाळगले. नंतर, तिच्या तेलुगु पदार्पणाच्या वेळी, महत राघवेंद्रने कबूल केले की त्याने जवळजवळ दोन वर्षे तापसीला डेट केले. पण लग्नाआधीच त्यांचे मार्ग वेगळे झाले.

२) साकिब सलीम  – तापसी आणि साकिब ‘दिल जंगली’मध्ये एकत्र दिसले होते. यानंतर त्यांची केमिस्ट्री चर्चेचा विषय बनली आणि लोक त्यांच्यात रोमान्स सुरू असल्याचा अंदाज लावू लागले. तथापि,अभिनेत्याने सांगितले की ते दोघे दिल्लीचे असल्याने त्यांच्यात खूप चांगले संबंध आहेत.  

तापसीसोबतच्या त्याच्या अफेअरबद्दल बोलताना साकिब म्हणाला होता, “गोष्ट अशी आहे की वो भी दिल्ली की लौंडी हैं आणि मैं भी दिल्ली का लौंडा हू, त्यामुळे, आम्ही एकमेकांच्या कंपनीत खरोखरच आरामदायक आहोत. तिची विनोदबुद्धी अप्रतिम आहे आणि मला तिच्यासोबत वेळ घालवायला मजा येते. ती खूप थंड डोक्याची मुलगी आहे.

डेटिंगच्या प्रश्नावर तो म्हणाला होता की, मी कोणा मुलीला डेट करत नाही. काही लोकांनी मला हा प्रश्न विचारला आहे आणि मी त्यांना हेच सांगत आहे. तापसी माझी सर्वात जिवलग मैत्रिण आहे आणि आणखी काही नाही.”

 3) मॅथियास बॉय – अ’फ’वां’वर विश्वास ठेवला तर, अभिनेत्री तापसी पन्नू सध्या बॅडमिंटनपटू मॅथियास बोयेला डेट करत आहे. मात्र, ती याबाबत कधीच उघडपणे बोलली नाही. तापसीला तिच्या लग्नाच्या नियोजनाबद्दल विचारण्यात आले तेव्हा ती म्हणाली, “असे नाही की मी माझे वैयक्तिक आयुष्य लपवण्याचा खूप प्रयत्न केला आहे आणि मला ते सर्वांपासून दूर ठेवायचे आहे. 

मी कोणत्याही क्रिकेटर, अभिनेता, दिग्दर्शक, निर्माता किंवा कोणत्याही मोठ्या भारतीय उद्योगपतीला डेट करत नाही. मी जेव्हाही लग्न करेन, तेव्हा त्याबद्दल कोणताही गोंधळ होणार नाही. देशात सध्या लग्नसराईचा हंगाम सुरू आहे, पण जेव्हा मी लग्न करेन तेव्हा भारतीय मीडियाला बातम्यांमध्ये इतका रस असेल असे वाटत नाही. मी जेव्हा लग्न करेन तेव्हा ते कोणत्याही क्रिकेटर किंवा श्रीमंत उद्योगपतीसोबत होणार नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.