‘अमिताभ बच्चन’ आणि ‘टीना अंबानी’ यांच्या घा’णे’र’ड्या नात्याचे काळे सत्य आले मीडियासमोर, समजल्यावर भडकला अभिषेक…

Entertenment Latest update

अमिताभ बच्चन यांना आजकाल संपूर्ण भारत प्रवास करावा लागतो आणि सर्व जगात त्यांचा आदर केला जातो. बच्चन यांचे राहणीमान समाधानी आहे. तसेच अंबानी यांच्याकडे आता खूप पैसा आहे आणि आज ते ज्या स्थानावर आहेत त्या स्थानावर पोहोचण्यासाठी त्यांनी खूप मेहनत केली आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की अंबानींना दोन भाऊ आहेत, त्यापैकी एकाचे नाव मुकेश अंबानी आणि दुसर्‍याचे नाव अनिल अंबानी आहे, ज्यांना आज कोणतीही कमतरता नाही.आजकाल अनिल अंबानी मीडियामध्ये खूप चर्चेत आहेत, कारण त्यांची पत्नी टीना अंबानी यांच्याबद्दल कोणीतरी खूप महत्त्वाचा शोध लावला आहे. 

तो म्हणजे टीना अंबानी बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते अमिताभ बच्चन यांचे नाते.टीना अंबानी आणि अमिताभ बच्चन दोघेही एकमेकांच्या खूप जवळ आहेत. असं म्हटलं जातं की, स्वतः अनिल अंबानी त्यांची पत्नी टीना अंबानी यांना इच्छा असूनही अमिताभ बच्चनपासून वेगळे करू शकत नाहीत.

याच कारणामुळे सध्या सर्व मीडिया अमिताभ बच्चन आणि टीना अंबानी यांच्या नात्याबद्दल बोलणे सुरू आहेत. लेखात नंतर, आम्ही तुम्हाला टीना अंबानी आणि बच्चन यांच्या या अनोख्या नात्याबद्दल तपशीलवार सांगू, ज्याबद्दल आजपर्यंत अनेकांना माहिती नाही. अंबानी यांच्या पत्नी टीना या अमिताभ बच्चन यांच्या हृदयाच्या खूप जवळ आहेत.

दोघेही सुख-दु:खाचे भागीदार आहेत. अनिल अंबानी हे भारतातील सर्वात श्रीमंत कुटुंबातील म्हणजेच अंबानी कुटुंबातील सर्वात लहान मुलगा आहेत. अनिल अंबानींना मुकेश अंबानी नावाचा मोठा भाऊ आहे जो भारतातील सर्वात श्रीमंत आणि विख्यात व्यक्ती आहे. अनिल अंबानी यांच्या पत्नीचे नाव टीना अंबानी आहे.

आणि ती दिसायला खूपच सुंदर आहे. अनिल अंबानी सध्या त्यांच्या पत्नी टीना अंबानीमुळे मीडियाच्या चर्चेत आहेत, कारण टीना अंबानी नुकतीच अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत दिसली. अमिताभ बच्चन आणि टीना अंबानी दोघेही एकमेकांच्या खूप जवळ आहेत. इतकंच नाही तर ते एकमेकांच्या सुख-दु:खात भागीदार असल्याचंही म्हटलं जातं.

टीना अंबानी आणि अमिताभ बच्चन एकमेकांच्या खूप जवळ आहेत, दोघांमध्ये खास नाते आहे. टीना अंबानी आणि अमिताभ बच्चन यांचे नाते दिवसेंदिवस गहिरे होत चालले आहे आणि यामुळेच अनिल अंबानी आपली पत्नी टीना अंबानी यांना इच्छा असूनही अमिताभ बच्चनपासून दूर ठेवू शकत नाहीत.

पुढच्या लेखात दोघांमध्ये काय नातं आहे ते सांगत आहोत, दोघेही सुख-दु:खाचे भागीदार आहेत. टीना अंबानी, जी अनिल अंबानींची पत्नी आहे, त्यांच्याबद्दल अलीकडेच एक गोष्ट समोर आली आणि ती म्हणजे टीना अंबानी यांचे बॉलिवूडचे महान अभिनेते अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत खूप अनोखे नाते आहे.

त्यामुळे दोघेही एकमेकांच्या सुख दुःखात सहभागी असतात.टीना अंबानी आणि अमिताभ बच्चन खूप चांगले मित्र आहेत. दोन्ही कुटुंबात शुभ किंवा दु:ख कामाचा काळ असल्यास दोन्ही कुटुंबे एकत्र राहतात. नुकतेच अमिताभ बच्चन त्यांच्या संपूर्ण कुटुंबासह टीना अंबानी यांच्या मुलाच्या लग्नात पोहोचले.

ज्यावरून हे स्पष्ट झाले की दोघेही एकमेकांच्या सुख-दुःखाचे मित्र आहेत आणि एवढेच नाही तर अनिल अंबानी हे स्वतः अमिताभ यांची सून ऐश्वर्या रायचे खूप जवळचे मित्र आहेत. यामुळेच अनिल अंबानी आपली पत्नी टीना अंबानी यांना इच्छा असूनही अमिताभ बच्चनपासून वेगळे करू शकत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *