मल्लिका शेरावतने उघडल्या बॉलीवूडच्या कच्चा चिट्ठा, म्हणाली- ‘ हिरोच्या सांगण्यावरून ‘स्क्रिप्ट’ मध्ये नसतानाही कराव्या लागतात अश्या घा’णे’र’ड्या गोष्टी…

Entertenment Latest update

मनोरंजन विश्वात रोज नवनवीन खुलासे होत आहेत. आत्तापर्यंत अनेक कास्टिंग काउचच्या चर्चा समोर आल्यानंतर चित्रपटसृष्टीची किती वाईट अवस्था असू शकते, हेच लक्षात येते. चित्रपटांमध्ये काम करण्यासाठी अनेक तडजोडी कराव्या लागल्याचे अनेक अभिनेत्रींनीही नमूद केले असून,

आता ‘मर्डर’ ची अभिनेत्री मल्लिका शेरावतने या विषयावर उघडपणे बोलले आहे. देश सोडून परदेशात स्थायिक झालेल्या मल्लिकाने नुकतेच आपले मत मोकळेपणाने मांडले आणि एका अभिनेत्रीला आपली भूमिका वाचवण्यासाठी जे काही करावे लागते ते कसे असते हे सांगितले.

नुकताच मल्लिका शेरावतचा ‘Rk/Rkay’ हा चित्रपट प्रदर्शित झाला. हा चित्रपट कधी आला आणि कधी निघून गेला हे लोकांना कळलेही नाही. दरम्यान, मल्लिकाने नुकताच एक खळबळजनक खुलासा केला आहे. तिने सांगितले की सर्व ए-लिस्टर कलाकारांनी तिच्यासोबत काम करण्यास नकार दिला.

कारण तिने तडजोड केली नाही. तिने सांगितले की, बॉलीवूडमध्ये नायक अभिनेत्रींवर नियंत्रण ठेवतात. अभिनेत्रीला त्याला हवे तसे वागावे लागते. ४५ वर्षीय मल्लिका शेरावतने सांगितले की, ज्या अभिनेत्री आपल्या मुख्य कलाकारांच्या म्हणण्याचे पालन करतात, त्या खुश असतात.

तिला चित्रपटातून हात गमवावा लागत नाही, तिची भूमिका कापली जात नाही. बॉलीवूडमधील अभिनेत्यांना ही अशा अभिनेत्री आवडतात ज्यांना ते स्वतःच्या नियंत्रणाखाली ठेवू शकतात, जे त्यांच्या आदेशांचे पालन करू शकतात. जर हिरोने तुम्हाला पहाटे 3 वाजता फोन केला आणि माझ्या घरी ये असे सांगितले.

तर तुम्हाला जावे लागेल. नाहीतर तुम्ही चित्रपटातून बाहेर जाल. पण मी तशी नाही आणि हे माझे व्यक्तिमत्व आहे. कामाच्या आघाडीवर, मल्लिका शेरावत शेवटची रजत कपूरच्या आरके चित्रपटात दिसली होती. ज्यामध्ये तिच्यासोबत कुबरा सैत, रणवीर शौरी आणि मनु ऋषी चढ्ढा देखील दिसले होते.

हा चित्रपट 22 जुलै रोजी प्रदर्शित झाला होता. याआधी ती ‘नकाब’ नावाच्या वेब सीरिजमध्ये दिसली होती. या वेब सीरिजमध्ये तिच्यासोबत ईशा गुप्ताही महत्त्वाच्या भूमिकेत होती. मल्लिका आजही मर्डर मधल्या तिच्या भूमिकेसाठी ओळखली जाते, आणि त्यामुळे तिचे लाखो चाहते आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *