ब्रेकअप नंतर दिशा पटानीने खुर्चीवर झोपून केले असे फोटोशूट, लोक म्हणाले- ‘ये हुआ टायगर से असली बदला…’ 

Entertenment Latest update

दिशा पटानी सध्या 2 कारणांमुळे खूप चर्चेत आहे. पहिले कारण म्हणजे आज रिलीज झालेला दिशाचा एक व्हिलन रिटर्न्स हा चित्रपट आणि टायगरसोबतचे तिचे ब्रेकअप. होय… मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर दोघे वेगळे झाले आहेत. अनेक वर्षांपासून ते एकमेकांना डेट करत होते.

पण आता दोघेही वेगळे झाले आहेत. त्याचवेळी ब्रेकअपची बातमीही संपली नव्हती की दिशा पटनीचे असे काही फोटो समोर आले आहेत की प्रत्येकाची नजर तिच्याकडे वळली आहे. दिशा पटनीने एका मासिकाच्या कव्हर पेजसाठी लेटेस्ट फोटोशूट केले आहे, ज्यामध्ये ही अभिनेत्री अतिशय सुंदर आणि स्टायलिश स्टाईलमध्ये दिसत आहे.

या सुंदर पेस्टल ब्लू डिझायनर क्रॉप टॉपमध्ये दिशा एखाद्या सुंदर अप्सरासारखी दिसते. खुर्चीवर पडून दिशाने एक अप्रतिम पोज दिली आहे, ज्याचे सोशल मीडियावर सर्वांकडून कौतुक होत आहे. दोघांच्या ब्रेकअपची बातमी येताच प्रत्येकजण त्यामागची कारणे शोधत आहे.

पण मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर दिशा पटानी टायगर श्रॉफसोबत लग्न करण्यास उत्सुक होती. दोघेही बरेच दिवस लिव्ह इन रिलेशनशिपमध्ये होते आणि आता दिशाला या नात्याला नाव द्यायचे होते, त्यामुळे तिने टायगरशी याबद्दल बोलले, परंतु टायगर प्रत्येक वेळी या गोष्टीकडे दुर्लक्ष करत राहिला.

यामुळे दोघांनी वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, दोघांचे यापूर्वी एकदा ब्रेकअप झाले होते पण नंतर ते पुन्हा एकत्र आले. दोघेही एकमेकांना खूप पसंत करतात. त्यामुळे लवकरच दोघे पुन्हा एकत्र येऊ शकतील असे चाहत्यांना वाटते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *