बो-ल्ड दिसण्याच्या चक्कर मध्ये ‘रकुल प्रीत’ बनली opps मुव्हमेंटची शि’का’र, कपड्यांमधून धडधडीत दिसत होते तिचे अं’तर्व’स्त्र…

Entertenment Latest update

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये गेल्या काही काळापासून अनेक अभिनेत्री आपली शरीरयष्टी दाखवण्याच्या प्रकरणाचा बळी ठरल्या आहेत. दक्षिण भारताची उगवती स्टार रकुल प्रीत हिच्याबाबत पुन्हा एकदा तीच परिस्थिती आली आहे. दक्षिण भारताव्यतिरिक्त रकुल प्रीतने बॉलीवूड चित्रपटांकडेही वळले आहे.

आणि अल्पावधीतच तिने बॉलिवूड चित्रपट दिग्दर्शकांसाठी एक चांगली अभिनेत्री असल्याचे सिद्ध केले आहे. रकुल प्रीतने बॉलिवूडमध्ये आतापर्यंत अजय देवगण आणि अक्षय कुमार यांसारख्या बड्या स्टार्ससोबत काम केले आहे. तिचे अभिनय कौशल्य सर्वांनी स्वीकारले आहे,

अलीकडे ही अभिनेत्री एका पार्टीत सहभागी होताना एका opps मुव्हमेंटला बळी पडताना दिसली आहे. यादरम्यान तिच्या कपड्यांमधून तिचे अंतर्वस्त्र स्पष्ट दिसत होते.बॉलीवूड अभिनेत्री आपली फॅशन आणि सौंदर्य दाखवण्यासाठी असे कपडे घालतात, ज्यामुळे त्या ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर येतात.

काही दिवसांपूर्वी, कियारा अडवाणी देखील तिच्या चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यान शॉर्ट ड्रेस परिधान केल्याबद्दल ओप्स मोमेंटची शिकार झाली होती. आणि आता पुन्हा एकदा कमी कालावधीत आपल्या अभिनयाने लोकांची मने जिंकणारी बॉलीवूड अभिनेत्री रकुल प्रीत ‘Oops Moment’ची शिकार झाल्याचे दिसत आहे.  

रकुल प्रीतचा एक फोटो सध्या खूप व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती एका ब्लॅक आउटफिध्ये आहे,आणि तिच्या ड्रेसच्या आतून तिचे अंतवस्त्र स्पष्ट दिसत आहेत.बॉलीवूड अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंगने पारदर्शक ड्रेस परिधान केला होता, ज्यामुळे ती ओप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे.आम्ही तुम्हाला सांगतो की रकुल प्रीत दररोज अनेक फंक्शन्समध्ये पोहोचते.

आणि स्टेजवर परफॉर्म करते. अलीकडेच, ती तिच्या एका पार्टीला जात असताना, कारमधून उतरताना ती एका opps मुव्हमेंटला बळी पडली. खरं तर, कॅमेराचा प्रकाश पडताच, तिच्या कपड्यांमधून सर्व काही दिसत होते, ज्यामध्ये तिचे अंतर्वस्त्र स्पष्टपणे दिसत होते. रकुल प्रीतचे हे फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत.

जेव्हा रकुल प्रीतला याची माहिती झाली, तेव्हा ती चेहरा लपवून गाडीत बसलेली दिसली. बॉलीवूड अभिनेत्री तिच्या कपड्यांमुळे ओप्स मोमेंटला बळी पडण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधीही अनेक बॉलीवूड अभिनेत्री ओप्स मोमेंटचा बळी ठरल्या आहेत आणि त्यानंतरही या अभिनेत्री शॉर्ट कपडे घालणे सोडत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *