तुला अन्न महत्वाचे आहे कि से’क्स ? मुलाखती दरम्यान जेव्हा ‘सामंथा’ ला विचारला होता हा अ’श्ली’ल प्रश्न, पहा ती काय बोलली..

Entertenment Latest update

साऊथ इंडस्ट्रीतील पुष्पा द राइज या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर कमालीची कमाई केली आहे. अल्लू अर्जुन आणि रश्मिकाच्या अभिनयाला या चित्रपटात पसंती मिळत आहे, तर चित्रपटातील ‘ओ अंतवा’ हे आयटम साँगही प्रचंड हिट होत आहे. ज्यामध्ये समंथा रुथ प्रभूने जबरदस्त डान्स केला आहे.

या गाण्यावरूनच समंथाला खूप मथळे मिळत आहेत. समंथा केवळ तिच्या नृत्य आणि अभिनयासाठी ओळखली जात नाही, तर ती तिच्या वक्तव्यांमुळेही अनेकदा चर्चेत आली आहे. विशेषत: से-क्स-बद्दलचे त्यांचे विधान खूप गाजले होते. समंथा काही काळापूर्वी एका मुलाखतीदरम्यान म्हणाली होती की,

से-क्स करणे खाण्यापेक्षा ही जास्त महत्त्वाचा आहे. वास्तविक सामंथाला विचारण्यात आले की तिच्यासाठी अन्न महत्वाचे आहे की से-क्स? तिला निवडण्यास सांगितले तर ती या दोघांतून काय निवडेल? आधी समंथाने या प्रश्नाचे उत्तर देण्यास नकार दिला पण नंतर ती म्हणाली की, ती एक दिवस अन्नाशिवाय जगण्यास तयार आहे.

परंतु से-क्स-शिवाय नाही. समंथा चित्रपटसृष्टीतील महिलांबद्दल म्हणाली होती की, पुरुषांचे वर्चस्व असलेल्या इंडस्ट्रीत ठसा उमटवणे खूप अवघड असते. स्त्रीसाठी हे खूप कठीण आहे. समंथा म्हणाली की, हिरोसोबत काम करताना त्याच्याशिवाय एक ओळख निर्माण करणे हे मोठे काम असते.

समंथा तिच्या घटस्फोटाबाबतच्या प्रश्नांवर अतिशय कठोरपणे बोलली. तिने ट्रोल्सनाही फटकारले आहे. पुष्पाच्या ‘ओ अंतवा’ गाण्यासाठी समंथा रुथ प्रभूने खूप फीस घेतल्याचीही चर्चा आहे. तिने आयटम नंबर करण्यासही नकार दिल्याचे सांगण्यात येत आहे. ती नंतर करण्यास तयार झाली.

सामंथा रुथप्रभू आणि अभिनेता नागा चैतन्य यांनी गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये त्यांच्या विभक्त झाल्याची माहिती दिली होती. समांथाने इन्स्टाग्रामवर पोस्ट केले की तिने आणि नागा पती-पत्नी म्हणून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला आहे. समंथा आणि नागा चैतन्य यांचे 2017 मध्ये लग्न झाले होते. लग्नाच्या सुमारे चार वर्षानंतर दोघे वेगळे झाले.

समंथा आणि चैतन्य हे दोघेही दक्षिणेतील यशस्वी कलाकार आहेत. समंथाने तेलुगू आणि तमिळ भाषेतील अनेक हिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ती मॉडेलिंगमध्ये तसेच चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. त्याचवेळी नागा चैतन्य हा साऊथचा सुपरस्टार अक्किनेनी नागार्जुनचा मुलगा आहे. नागा चैतन्यने अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *