जेव्हा या स्टार्सनी खोलले त्यांच्या बेडरूमचे रहस्य, म्हणाले- ‘कपडे न घालताच आम्ही कुठेही…’

Entertenment Latest update

बॉलीवूडमधील काही कलाकार त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी निगडीत रहस्ये उघड करण्यास कधीच मागेपुढे पाहत नाहीत. मग ते अफेअर असो किंवा त्यांची जीवनशैली.अभिनेते मनमोकळेपणाने बोलतात आणि त्यांच्या आयुष्याशी संबंधित छोट्या-छोट्या गोष्टी चाहत्यांशी शेअर करतात.   

पण त्याच्या आयुष्यातील प्रत्येक रहस्य चाहत्यांना कळणार नाही. या सेलिब्रिटींचे असे काही रहस्य देखील आहेत, ज्यावर विश्वास ठेवणे कठीण होऊ शकते. सेलेब्सच्या आयुष्याशी निगडीत एक रहस्य म्हणजे काही बॉलीवूड सेबल्स आहेत, ज्यांना कपड्यांशिवाय झोपणे आवडते.

होय! सिनेसृष्टीत असे अनेक सेलिब्रिटी आहेत ज्यांना कपडे घालून झोपायला अजिबात आवडत नाही. चला तर मग जाणून घेऊया कोण आहेत सिनेसृष्टीतील स्टार्स, ज्यांना कपड्यांशिवाय झोपणे आवडते आणि त्यांनी यामागचे कारणही सांगितले.

पूनम पांडे – या यादीत पहिला क्रमांक येतो पूनम पांडेचा. अभिनेत्रीने एकदा एका ट्विटमध्ये खुलासा केला होता की जेव्हा ती घरी असते तेव्हा ती कपड्यांशिवाय झोपते. पूनमच्या या खुलाशानंतर तिच्या चाहत्यांनाही धक्का बसला आहे. अभिनेत्री सोशल मीडियावर ही गोष्ट उघड करेल यावर चाहत्यांना विश्वास बसत नव्हता. सध्या पूनमचे ​​हे गुपित सर्वांसमोर आले आहे.

जॅकलिन फर्नांडिस – बॉलीवूडची सुंदर अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिस दुसऱ्या क्रमांकावर आहे. जॅकलीनने एकदा कॉफी विथ करणमध्येही खुलासा केला होता की ती शक्य तितके कमी कपडे घालून झोपायला जाण्यास प्राधान्य देते. अभिनेत्रीने शोमध्ये सांगितले की तिला हे करायला किती आवडते.

राखी सावंत – मग तो वादाचा विषय असो, किंवा गुपितांचा विषय, राखी सावंत मागे राहिली, हे कसे घडू शकते. बॉलिवूड लाईफमधील एका बातमीनुसार, राखी सावंतने देखील एकदा कबूल केले आहे की तिला कपड्यांशिवाय झोपणे आवडते.

एमी जॅक्सन – बॉलीवूडची सुंदर अभिनेत्री एमी जॅक्सनने देखील एकदा सोशल मीडियावर हे गुपित उघड केले आहे की तिला कपड्यांशिवाय झोपणे किती आवडते. अभिनेत्रीच्या चाहत्यांना तिचे हे रहस्य उघड करायला आवडले. 

जॉन अब्राहम – बॉलीवूडचा प्रतिभावान आणि देखणा अभिनेता जॉन अब्राहमने एकदा खुलासा केला आहे की तो दररोज रात्री कपड्यांशिवाय झोपतो. अभिनेत्याने सांगितले की ते खूप आरामदायक आहे आणि खूप मोकळे वाटते.

रणवीर सिंग – नुकतेच आपल्या न्यू-ड फोटोशूटने सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालणाऱ्या रणवीर सिंगने एकदा खुलासा केला की, जेव्हा तो घरी असतो तेव्हा त्यालाही असेच कपड्यांशिवाय झोपायला आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *