म्हातार’पणात माधुरीवर चढला जवानीचा नशा, परिधान केला इतका छोटा ड्रेस की सर्वांसमोर झाली Opps मोमेंट ची शि’का’र, दिसत होत सर्वकाही…

Entertenment Latest update

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये अनेक अभिनेत्री opps मुव्हमेंटला बळी पडताना दिसतात. कधी ते त्यांच्या एखाद्या स्टारमुळे तर कधी स्वतःच्या कपड्यांच्या चुकीमुळे त्या opps मुव्हमेंटच्या शिकार होत असतात. अलीकडेच, ज्येष्ठ अभिनेत्री असलेल्या माधुरी दीक्षितचा एक फोटो खूप वेगाने व्हायरल होत आहे,

ज्यामध्ये ती ओप्स मोमेंटला बळी पडताना दिसत आहे. माधुरी दीक्षित ही बॉलीवूडच्या क्लासिकल अभिनेत्रींपैकी एक मानले जाते आणि पडद्यावरही ती अतिशय सुसंस्कृत लूकमध्ये दिसते. आजकाल माधुरी छोट्या पडद्यावरील अनेक शोमध्ये जजच्या भूमिकेत दिसत आहे. अलीकडेच, माधुरी दीक्षितचा एक फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये तिने खूपच लहान ड्रेस परिधान केला आहे, ज्यामुळे ती अप्स मोमेंटची शिकार झाली आहे. आणि माधुरी दीक्षितच्या अप्स मोमेंटचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. 90 च्या दशकातील सर्वात सुंदर आणि सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रींपैकी एक असलेल्या माधुरी दीक्षितचा एक फोटो सध्या खूप व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये 55 वर्षीय माधुरी दीक्षित opps मुव्हमेंटला बळी पडताना दिसत आहे. माधुरी दीक्षित सहसा पडद्यावर तसेच वास्तविक जीवनात साडी आणि देसी कपड्यांमध्ये दिसते. पण एका फंक्शनला जाताना माधुरी दीक्षितने निळ्या रंगाचा गाऊन निवडला जो घालणे तिच्यासाठी अडचणीचे ठरले.

माधुरी सहसा लहान कपडे घालत नाही, पण या फंक्शनला जाण्यासाठी तिने हा ड्रेस कॅरी केला होता जो परिधान करणे तिच्यासाठी खूप महागडे ठरले होते, कारण नुकतेच व्हायरल होत असलेल्या फोटोमध्ये तिचा हा ड्रेस खूपच छोटा दिसत आहे. आणि याच कारणामुळे ही अभिनेत्री opps मुव्हमेंटचा देखील शिकार झाली आहे.

९० च्या दशकातील सर्वात सुंदर अभिनेत्री मानली जाणारी बॉलिवूड अभिनेत्री माधुरी दीक्षित आजही फिल्मी दुनियेत सक्रिय आहे. आणि तिच्या सौंदर्याच्या चर्चा आजही बॉलिवूडच्या कॉरिडॉरमध्ये ऐकायला मिळतात. अलीकडे, माधुरी दीक्षितचा एक फोटो मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये ती ब्लू कलरच्या गाऊनमध्ये ओप्स मोमेंटला बळी पडताना दिसत आहे. वास्तविक माधुरी दीक्षितला एका शोमध्ये जायचे होते, जिथे जाण्यासाठी तिचा ड्रेस ही एक मोठी समस्या बनली होती. या सोहळ्यात माधुरी दीक्षित जवळपास 2 तास थांबली आणि यादरम्यान तिचा ड्रेस तिच्यासाठी अडचणीचा ठरला.

तिच्या याच कपड्यांच्या चुकीच्या निवडीमुळे तिला एवढा वेळ त्रास सहन करावा लागला, आणि ती opps मुव्हमेंटची शिकार झाली.या अपघातानंतर माधुरी दीक्षितने लहान कपडे घालणे बंद केल्याचे सांगितले जात आहे. ५५ वर्षीय माधुरी दीक्षित आगामी काळात अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *