एकेकाळी ऐश्वर्याच्या प्रेमात संपूर्ण वेडा झाला होता ‘संजय दत्त’, पण त्याची ‘हि’ इच्छा कधीच पूर्ण झाली नाही..

Entertenment Latest update

संजय दत्त हा बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील महान अभिनेत्यांपैकी एक आहे.अभिनेता संजय दत्तने आज बॉलीवूडमध्ये कठोर परिश्रम आणि कष्ट घेऊन जे स्थान मिळवले आहे ते कोणासाठी हि मिळवणे सामान्य नाही. संजय दत्तने बॉलिवूडला एकाच वेळी अनेक सुपरहिट पिक्चर्स दिले आहेत.

यामुळेच आज सर्वजण त्यांना ओळखतात आणि त्यांचा आदर करतात. पण अलीकडेच एक गोष्ट सुत्रांच्या हवाल्याने समोर आली आहे, ज्यामध्ये असे बोलले जात आहे की, संजय दत्तला ऐश्वर्या रायच्या प्रेमाचे वेड लागले होते. संजय दत्तबद्दल असं का म्हटलं जातंय ते पुढच्या लेखात आम्ही तुम्हाला सांगू.

संजय दत्तची फिल्मी कारकीर्द शानदार राहिली आहे पण त्यापेक्षा त्याचे वैयक्तिक आयुष्य अधिक मनोरंजक आहे. कारण संजय दत्तचे अनेक मुलींसोबत सं-बं-ध होते. पण अलीकडेच संजय दत्तबद्दल एक गोष्ट समोर आली आहे, ज्यामध्ये असे बोलले जात आहे की,एकेकाळी संजय दत्तला ऐश्वर्या रायचे वेड लागले होते. 

आणि त्याला ऐश्वर्या रायला स्वतःचे बनवायचे होते. पण इच्छा असूनही तो त्याचे स्वप्न कधीच पूर्ण करू शकला नाही. ही गोष्ट सांगणारे दुसरे कोणी नसून खुद्द संजय दत्त आहे, लेखात पुढे आम्ही तुम्हाला संजय दत्तकडून झालेला हा खुलासा सांगत आहोत. संपूर्ण बॉलिवूड इंडस्ट्रीत संजय दत्तचे एकतर्फी नाव आहे.

आज असा कोणी नाही जो त्यांना ओळखत नाही. सूत्रांच्या हवाल्याने अशी बातमी समोर आली आहे की, संजय दत्तचे ३०० हून अधिक मुलींशी सं-बं-ध आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, अलीकडेच संजय दत्तचे एक रूप समोर येत आहे की त्याला ऐश्वर्या रायला कोणत्याही किंमतीत स्वतःचे बनवायचे होते.

पण इच्छा असूनही तो हे स्वप्न कधीच पूर्ण करू शकला नाही. आणि याचे श्रेय त्याने स्वतःच्या खास बहिणींना दिले आहे. लेखात पुढे तुम्हाला सांगूतो की संजय दत्तचे आपल्या बहिणींमुळे ऐश्वर्या रायसोबत कधीच नाते कसे जुळू शकले नाही. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, संजय दत्तचे एक वक्तव्य समोर आले आहे.   

ज्यामध्ये त्याने स्वतः सांगितले आहे की, तो एकेकाळी ऐश्वर्या रायच्या प्रेमासाठी वेडा झाला होता, पण इच्छा करुनही तो कधीच आपले स्वप्न पूर्ण करू शकला नाही. त्याला हे करण्यासाठी स्पष्टपणे नकार देण्यात आला होता. संजय दत्तने असे म्हटले, कारण त्या काळात माझे नाव चुकीच्या गोष्टींमध्ये जोडले जात होते.

यानंतर संजय दत्तने सांगितले की, माझ्या बहिणीला माझ्यामुळे ऐश्वर्या रायचे नाव या गोष्टींमध्ये समाविष्ट करायचे नव्हते. कारण माझ्यामुळे तिला कोणत्याही प्रकारच्या समस्यांना तोंड द्यावे लागले असते. हेच कारण आहे की संजय दत्तने आपल्या बहिणींमुळे ऐश्वर्या रायसोबत इछ्या असूनही सं-बं-ध ठेवले नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *