‘अब्बा प्लीज असं करू नका’, लहानपणी सैफ अली खान च्या या घाणेरड्या सवयींना वैतागली होती सारा आली खान….

Entertenment Latest update

बॉलिवूडचा मोठा अभिनेता सैफ अली खान सध्या त्याचा आगामी चित्रपट ‘भूत पोलिस’च्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अर्जुन कपूर, जॅकलिन फर्नांडिस आणि यामी गौतम हे कलाकार दिसणार आहेत. हा चित्रपट 10 सप्टेंबर 2021 रोजी OTT प्लॅटफॉर्म Disney Plus Hotstar वर प्रदर्शित झाला आहे.

आता चित्रपटाची संपूर्ण कास्ट त्याच्या प्रमोशनमध्ये गुंतली आहे. या एपिसोडमध्ये, शोचे कलाकार कॉमेडी नाईट विथ कपिलच्या सेटवरही पोहोचले, ज्याचा एपिसोड या वीकेंडला प्रसारित होणार आहे. या शोमध्ये सैफ अली खानने त्याच्या वैयक्तिक ते व्यावसायिक आयुष्याशी संबंधित अनेक प्रश्नांची उत्तरे दिली.

शोमध्ये अर्चना पूरण सिंग सैफ अली खानला विचारते की आपल्या मुलांना कोणती लोरी सर्वात जास्त आवडते. या प्रश्नावर अर्चनाला उत्तर देताना सैफ म्हणतो की, आता अलेक्सा सर्व गाणी गाते. यासोबतच सैफ अली खानने एक मजेदार किस्साही सांगितला आहे. मी ग्रीष्मकालीन बोल के इंग्लिश लोरी गात असे.

सारा तेव्हा खूपच लहान होती. तिने डोळे उघडले आणि म्हणाला, ‘अब्बा प्लीज गाऊ नका’ त्या दिवसापासून मी गात नाही. मुल सुद्धा म्हणतात अब्बा तुम्ही गाऊ नका. विशेष म्हणजे, कपिल शर्मा शोचा नुकताच रिलीज झालेला प्रोमो व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे.

या प्रोमो व्हिडिओमध्ये, होस्ट कपिल शर्मा सैफ अली खानला विचारतो, लॉकडाऊनमध्ये सर्व काही कसे होते, तू काय केले? यावर सैफ अली खान उत्तर देतो की, पहिल्या लॉकडाऊनमध्ये फ्रेंच आणि स्वयंपाक शिकला आणि दुसऱ्या लॉकडाऊनमध्ये एका मुलाला जन्माला घातले. हे ऐकून कपिल शर्मा आणि इतर सर्वजण जोरजोरात हसायला लागले.

सैफ अली खानच्या कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर त्याचा भूत पोलिस हा चित्रपट ऑटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झाला आहे. आणि त्यांना सुरुवातीच्या टप्प्यात चांगला प्रतिसादही मिळत आहे. त्याचवेळी, या वर्षी फेब्रुवारीमध्ये सैफ अली खान आणि करीना यांना दुसरा मुलगा देखील झाला.

ज्याचे नाव जहांगीर ठेवण्यात आले. कपिल शर्माच्या शोमध्ये भूत पोलिसांच्या टीम व्यतिरिक्त बॉलिवूडचे प्रसिद्ध गायक कुमार सानू, उदित नारायण आणि अनुराधा पौडवाल हे देखील खास पाहुणे म्हणून दिसणार आहेत. म्हणजेच कपिल शर्मा शोच्या दृष्टीने हा वीकेंड खूपच मजेशीर असणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *