45 च्या वयात अमीषा पटेल ने घातले असे कपडे जे पाहून उडाले लोकांचे होश, म्हणाले – म्हातारी झाली पण अं’गा’तले चा’ळे…

Entertenment Latest update

अभिनेत्री अमिषा पटेल हिला आज कोण ओळखत नाही. या अभिनेत्रीने अनेक हिट चित्रपटांमधून आपले अभिनय कौशल्य दाखवले आहे आणि खूप लोकप्रियता मिळवली आहे. आताही अमिषा पटेल तिच्या लूकमुळे रोजच चर्चेत असते. त्यामुळे आता तिच्या चाहत्यांची यादीही लांबत चालली आहे. आता पुन्हा एकदा अमिषाने चाहत्यांना तिचा बो-ल्ड अवतार दाखवला आहे.

अभिनेत्री अमिषा पटेल क्वचितच चित्रपटांचा भाग आहे. मात्र, असे असूनही तिचे लाइमलाइटवर वर्चस्व कायम आहे. याचे खास कारण म्हणजे अभिनेत्रीचा बो-ल्ड अवतार.अमिषा अनेकदा तिचा सिझलिंग लूक चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.याच कारणामुळे इंस्टाग्रामवर तिची फॅन फॉलोअर्सही झपाट्याने वाढत आहेत.

अमिषा तिच्या पर्सनल ते प्रोफेशनल लाईफची झलक चाहत्यांसोबत शेअर करायला विसरत नाही. आज या अभिनेत्रीचे चाहते जगभरात उपस्थित आहेत, ज्यांना तिची एक झलक पाहून भुरळ पडते. आता पुन्हा एकदा अमिषाने इन्स्टाग्रामवर तिचा नवा लूक दाखवत 2 पोस्ट केल्या आहेत. त्यांनी ते व्हिडिओ स्वरूपात शेअर केले आहेत.

येथे अभिनेत्री ऑरेंज कलरचा डीपनेक शर्ट स्टाइल शॉर्ट ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे. पहिल्या व्हिडिओमध्ये अमिषा हिल्स घातलेली दिसत आहे. त्याचवेळी दुसऱ्या व्हिडिओमध्ये ती स्टाइलमध्ये उभी राहून कॅमेऱ्यासमोर पोज देत आहे. या लूकमध्ये अभिनेत्री खूपच ग्लॅमरस दिसत आहे.

लाल लिपस्टिक आणि स्मोकी आय मेकअपसह अमिषाने तिचा लूक पूर्ण केला. यासह तिने आपले केस खुले ठेवले आहेत. या लूकमध्ये अभिनेत्री खूपच हॉ-ट आणि बो-ल्ड दिसत आहे.तिला पाहून तिचे चाहते देखील खूप खुश झाले आहेत. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अमिषा लवकरच एक चित्रपटात दिसणार आहे.हा तिच्या ‘गदर ‘ चित्रपटाचा सिक्वेल असणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *