लग्नाच्या 9 वर्षानंतर शिल्पा शेट्टीने सोडले मौन, म्हणाली ‘रात्री-बेरात्री सलमान खान माझ्या घरी यायचा आणि माझ्यासोबत ब’ळ’ज’बरीने..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडमध्ये स्टार्सचे नाते नेहमीच चर्चेत असते. आता असो वा ९० च्या दशकात, पण अफेअरच्या बातम्या थांबल्या नाहीत. ९० च्या दशकातील सुपरस्टार असलेल्या शिल्पा शेट्टीचे नाव अनेक दिग्गज स्टार्ससोबत जोडले गेले. तिने कोणाशी आपले नाते मान्य केले तर कोणाशी ती शांतपणे डेट करत राहिली.

मात्र वर्षांनंतर आता शिल्पाने तिच्या एका नात्याबाबत मोठी गोष्ट सांगितली आहे. चला तर मग जाणून घेऊया आमच्या या लेखात तुमच्यासाठी काय खास आहे? बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीने लग्नाच्या 9 वर्षांनंतर सलमान खानसोबतच्या नात्याबद्दल खुलासा केला आहे. शिल्पा शेट्टी आणि सलमान खान यांच्या नात्याची चर्चा त्या काळात जोरात होती. 

मात्र दोघांनीही एकमेकांबद्दल मौन बाळगले होते. परवानच्या शूटिंगच्या सेटवरून दोघेही प्रेमात पडले होते, मात्र दोघेही यावर कधीच उघडपणे बोलले नाहीत, मात्र आता शिल्पा शेट्टीने सलमान खानसोबतच्या नात्याबाबत मोठे वक्तव्य केले आहे. जुने दिवस आठवत शिल्पा शेट्टीने सलमानबाबत मोठा खुलासा केला आहे.

शिल्पा शेट्टीने एका मुलाखतीत सांगितले की, सलमान खान अनेकदा माझ्या घरी यायचा आणि रात्री माझ्या घरी राहायचा. यादरम्यान तो वडिलांसोबत खूप धमाल करत असे. होय, शिल्पा शेट्टीने सांगितले की, सलमान खान कधीही तिच्या घरी यायचा आणि आम्ही सगळे एकत्र मजा करायचो.

सलमान खानचे आमचे नाते कुटुंबासारखे झाले होते. सलमान पापासोबत ड्रिंक्सही करायचा, त्यामुळे तो पापासोबत खूप जवळचा होता. जुन्या दिवसांची आठवण करून देताना शिल्पा शेट्टी म्हणाली की, मला आठवते की माझे वडील वारले तेव्हा सलमान खान माझ्या घरी आला होता आणि तो त्याच टेबलवर बसला.जिथे दोघे अनेकदा ड्रिंक करत होते.

शिल्पा शेट्टीने सांगितले की, सलमानला पापाच्या कंपनीची खूप आठवण येत होती, त्यामुळे तो ते सर्व काही आठवून तो खूप रडत होता. शिल्पा शेट्टी आणि सलमान खान यांच्यात खूप जवळचे नाते होते, पण त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही आणि नंतर दोघे वेगळे झाले.असे म्हटले जाते की, शिल्पा शेट्टी सलमान खानबद्दल खूप गंभीर होती. 

पण त्यांच्या नात्यात काहीही होणार नाही असे तिला वाटू लागले तेव्हा तिने सलमान खानला सोडून राज कुंद्राशी लग्न केले. असेही म्हटले जाते की शिल्पा शेट्टीने सलमान खानसोबतचे तिचे नाते उघड केले नाही कारण तिला माहित होते की त्यांच्या नात्याला भविष्य नाही. आता शिल्पा शेट्टी राज कुंद्रासोबत आनंदी आयुष्य जगत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *