या स्टार्सनी पार केल्या अ’श्ली’लतेच्या सर्व हद्दी, कपड्यांशिवाय दिले चित्रपटांमध्ये तसले सिन, एकीने तर घेतले होते तब्बल २०० कोटी रुपये..

Bollywood Entertenment Latest update

अभिनेता असो वा अभिनेत्री, त्यांचे चित्रपट हिट करण्यासाठी ते कोणत्याही थराला जायला तयार असतात. चित्रपटाच्या कथेला साजेसे कोणतेही सीन करायला स्टार्स तयार असतात. फक्त श्रोत्यांना ते आवडले पाहिजे. चला तर मग जाणून घेऊया त्या भारतीय स्टार्सबद्दल जे चित्रपटांच्या कथेच्या मागणीनुसार मोठ्या पडद्यावर कपड्यांशिवाय दिसले.

आमिर खान: आमिर खान हा बॉलीवूडमधील स्टार्सपैकी एक आहे जो कोणतेही पात्र पूर्ण उत्साहाने साकारण्यात विश्वास ठेवतो. त्याच्या प्रत्येक कामात परिपूर्णता दिसून येते. त्याला इंडस्ट्रीत मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणूनही ओळखले जाते. त्याच्या ‘पीके’ चित्रपटात तो कपड्यांशिवाय दिसला होता, त्याने फक्त एक टेपरेकॉर्डने आपल्या प्रा-य-व्हे-ट पा-र्ट ला लपवले होते. या चित्रपटाने जगभरातील बॉक्स ऑफिसवर सुमारे 800 कोटींची कमाई केली. या चित्रपटाच्या नफ्यातून आमिरला सुमारे 200 कोटी रुपये मिळाले.

रणबीर कपूर: बॉलिवूडच्या देखण्या अभिनेत्यांपैकी एक, रणबीर कपूरने आपल्या सिने करिअरमध्ये आतापर्यंत अनेक उत्तम चित्रपट दिले आहेत. त्याने त्याच्या पहिल्या ‘सावरिया’ चित्रपटात फक्त टॉवेलमध्ये न्यू-ड सीन दिले होते.त्यावेळी त्याच्या अंगावर टॉवेलशिवाय कोणतेही कपडे नव्हते.

राधिका आपटे : बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका आपटेने आपल्या दमदार अभिनयाने अभिनय क्षेत्रात आपली वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. कथेच्या मागणीमुळे ‘पार्च्ड’ चित्रपटातही ती कपड्यांशिवाय दिसली होती.

जॉन अब्राहम: जॉन अब्राहमला बॉलीवूडचा एक दमदार अॅक्शन अभिनेता मानला जातो आणि चाहत्यांना त्याची फिल्म्समधील अॅक्शन खूप आवडते. ‘न्यूयॉर्क’ चित्रपटात जॉन अब्राहम कपड्यांशिवाय दिसला होता. या चित्रपटात एक दृश्य आहे, जिथे त्याला तुरुंगात न-ग्न ठेवण्यात आले होते.

अमला पॉल: अमला पॉल ही दक्षिण चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. त्यांनी आतापर्यंत अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. अमला पॉल 2019 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘आडाई’ चित्रपटात कपड्यांशिवाय दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *