प्रा-य-व्हे-ट फोटो ली-क झाल्यानंतर खूप रडल्या होत्या या 5 अभिनेत्री, यादीत आहे या दोन सख्या बहिणींची नाव…

Bollywood Entertenment Latest update

भारतात मुलीचा सन्मान सर्वस्व मानला जातो. ही गोष्ट प्रत्येकाने जपली पाहिजे पण काही वाईट लोक आहेत जे हे समजून न घेता मुलींच्या इज्जतीशी खेळतात. मग ती सामान्य मुलगी असो, नोकरी करणारी मुलगी असो किंवा चित्रपट किंवा टीव्ही अभिनेत्री असो. प्रत्येक स्त्रीचा सन्मान लक्षात घेऊन तिची काळजी घेतली पाहिजे.

आम्ही तुम्हाला दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील अशाच काही अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांचे खाजगी फोटोज् लीक झाले होते आणि ज्यांचे एमएमएस, आणि खाजगी फोटोंचा त्यात समावेश आहे. खाजगी फोटो लीक झाल्यावर या 5 अभिनेत्री रडल्या, त्यात बाहुबलीच्या देवसेनेचाही समावेश आहे.

बॉलिवूड किंवा टेलिव्हिजन जगतात अनेकदा काही अभिनेत्री वादात सापडतात. मग ते त्यांचे अफेअर असो वा ब्रेकअप. पण आज आम्ही तुम्हाला त्या अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांचे खासगी फोटो आणि व्हिडिओ लीक झाल्यावर त्या तुटून गेल्या होत्या. आणि खूप रडल्या देखील होत्या.

राधिका आपटे – दाक्षिणात्य आणि बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका आपटे ही इंडस्ट्रीतील उत्कृष्ट अभिनेत्रींपैकी एक आहे. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यानचा त्याचा अ-श्ली-ल फोटो सोशल मीडियावर अपलोड करण्यात आल्याचे वृत्त आहे. यानंतर राधिका ढसाढसा रडताना दिसत आहे.

हंसिका मोटवानी – टीव्हीवरून बालकलाकार म्हणून करिअरची सुरुवात करणारी अभिनेत्री हंसिका मोटवानीने बॉलिवूडशिवाय दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. काही महिन्यांपूर्वी तिचा एक व्हिडिओ लीक झाला होता ज्यामध्ये ती बाथटबमध्ये आंघोळ करताना दिसत होती. बराच काळ तिच्यावर खूप टीका झाली पण नंतर हंसिकाने हा व्हिडिओ फेक असल्याचे म्हटले. पण हा व्हिडिओ सर्वत्र पसरल्याने हंसिका आतून तुटली आणि त्यातून सावरायला तिला खूप वेळ लागला.

अनुष्का शेट्टी – बाहुबली चित्रपटात देवसेनेची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री अनुष्का शेट्टीलाही तिचा अ-श्ली-ल फोटो लीक झाल्याने लाज वाटावी लागली. अनुष्काचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता ज्यामध्ये ती अंघोळ करत आहे पण नंतर सांगितले की या व्हिडिओत अनुष्कासारखी दुसरी मुलगी आहे,अनुष्का नाही. मात्र यावरही अनुष्काला सोशल मीडियावर खूप ट्रोल केले गेले.

 श्रुती हासन – बॉलिवूड आणि दाक्षिणात्य सिनेसृष्टीतील सुंदर अभिनेत्री श्रुती हसनही याचा बळी ठरली आहे. येवडू चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान काही अज्ञात व्यक्तीने त्यांचे आ-क्षे-पा-र्ह फोटो काढून सोशल मीडियावर व्हायरल केले होते. यामुळे श्रुतीला आधी धक्का बसला पण नंतर तिने पोलिसात तक्रार केली.

अक्षरा हासन – 2018 मध्ये साऊथ अभिनेत्री अक्षरा हासनचा एक खाजगी फोटो लीक झाला होता. यानंतर बराच गदारोळ झाला आणि अक्षरा रडताना दिसली. त्या चित्रात अक्षरा तिच्या खाजगी चित्रात सेल्फी घेताना दिसली होती. यानंतर ते लीक झाल्यावर अक्षराने पोलिसांच्या मदतीने हे काम करून घेतले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *