नर्गिस’ने केला रेखाच्या चा’रि’त्र्यावर प्रश्न, म्हणाली – रेखाला एक मजबूत पुरुष हवा असतो जो तिला पुरेपूर आनंद देईल..

Bollywood Entertenment Latest update

नर्गिस ही तिच्या काळातील सर्वोत्तम अभिनेत्रींपैकी एक होती. राज कपूरसोबतचे अफेअर, संजय दत्तचे वडील सुनील दत्तसोबतचे लग्न अशा अनेक बातम्या तिने प्रसिद्ध केल्या. त्याचबरोबर ती तिच्या चित्रपटांमुळे चर्चेत राहिली. याशिवाय त्यांच्याशी संबंधित इतर अनेक कथा प्रसिद्ध आहेत. नर्गिस तिच्या आवेगासाठी देखील ओळखली जात होती.

आणि एकदा तिने सदाबहार अभिनेत्री रेखाला डायन देखील म्हटले होते. रेखाला डायन म्हणण्यासोबतच नर्गिसने तिच्या चारित्र्यावरही प्रश्न उपस्थित केले. नर्गिसचे हे वक्तव्य खूप चर्चेत होते. यावरही बराच गदारोळ झाला. नर्गिसने रेखाबद्दल काय म्हटले होते? आणि कोणत्या कारणामुळे तिला ‘डायन’ या शब्दाने संबोधले होते?ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

नर्गिसने एका मुलाखतीदरम्यान रेखाबद्दल वादग्रस्त विधान केले होते. तिने रेखावर खूप राग काढला आणि तिला रेखावर खूप संताप आला. रेखाच्या पात्रावर खिल्ली उडवत नर्गिस म्हणाली होती की ती एक ‘डायन’ आहे. आणि ती पुरुषांना इशारा देण्याचा प्रयत्न करते.आम्ही तुम्हाला सांगतो की रेखा जेव्हा इंडस्ट्रीत नवीन होती.

तेव्हा तिला इंडस्ट्रीतील लोकांकडून खूप टोमणे ऐकायला मिळायचे. तिच्या अफेअरमुळे तिला घाणेरडे आणि चुकीचे शब्दही बोलण्यात आले. तसंच नर्गिसने रेखाला डायन आणि चारित्र्यहीन स्त्री देखील म्हटलं होतं. नर्गिस म्हणाली होती की, रेखा पुरुषांना असे संकेत द्यायची की ती त्यांना सहज उपलब्ध होईल. काही लोकांसाठी रेखा डायनपेक्षा कमी नाही.

नर्गिसने तिच्या मुलाखतीत सांगितले होते की, रेखा वेगळ्याच दुनियेत हरवल्या सारखी राहत होती. त्यांची अडचण मी समजू शकते. मी माझ्या आयुष्यात अनेकदा मानसिक समस्यांनी ग्रस्त मुलांसोबत काम केले आहे. रेखाला खंबीर व्यक्तीच्या पाठिंब्याची गरज आहे. रेखाने 1990 मध्ये बिझनेसमन मुकेश अग्रवालशी लग्न केले होते.

मात्र, 1991 मध्ये त्यांच्या पतीने आ-त्म-ह-त्या केली. रेखाच्या आयुष्यावर आधारित ‘रेखा : द अनटोल्ड स्टोरी’ या पुस्तकात रेखाला सासरच्या मंडळींनी ‘विच’ संबोधल्याचा उल्लेख करण्यात आला आहे. तिच्यावर पतीच्या ह-त्ये-चा आरोपही होता. रेखाचे नाव नर्गिसचे पती आणि ज्येष्ठ अभिनेते सुनील दत्त यांच्याशी जोडले गेले.

या दोन्ही कलाकारांनी 1979 मध्ये आलेल्या अहिंसा चित्रपटात एकत्र काम केले होते. त्यानंतर त्यांच्या अफेअरची बातमी आली. या चित्रपटात असरानी आणि प्रेम नाथसारखे स्टार्सही होते. त्याचबरोबर रेखाचे नाव नर्गिसचा मुलगा आणि अभिनेता संजय दत्तसोबतही जोडले गेले आहे. या दोघांनी 1984 मध्ये आलेल्या ‘जमीन आकाश’ चित्रपटात काम केले. 

तेव्हा त्यांच्या अफेअरची चर्चा झाली होती. दोघांनी गुपचूप लग्न केल्याचे बोलले जात होते. याशिवाय रेखाचे नाव अमिताभ बच्चन यांच्याशीही जोडले गेले होते. दोघे जवळपास पाच वर्षे रिलेशनशिपमध्ये होते. त्याचबरोबर रेखाचे नाव शत्रुघ्न सिन्हा, राज बब्बर आणि अक्षय कुमार यांच्यासोबतही जोडले गेले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *