जान्हवी कपूर ने केला तिच्या बॉयफ्रेंड बद्दल खुलासा, म्हणाली ‘सगळे माझ्या जवळ येऊ इच्छित होते, त्यांना माझ्यासोबत…

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलिवूड स्टार जान्हवी कपूर तिचा ‘गुड लक जेरी’ चित्रपट रिलीज झाल्यापासून चर्चेत आहे. या चित्रपटाला लोकांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. या चित्रपटात जान्हवी एका साध्या बिहारी मुलीची भूमिका साकारत आहे जी तिच्या आईवर उपचार करण्यासाठी ड्र-ग मा-फि-या बनते.

तिच्या अभिनयाव्यतिरिक्त जान्हवी आजकाल तिच्या रिलेशनशिप स्टेटसमुळे देखील चर्चेत आहे. सर्व अफवांना पूर्णविराम देत जान्हवीने अलीकडेच एका चॅट शोमध्ये तिच्या सिंगल असण्यावर शिक्कामोर्तब केले. नुकतेच ‘द बेअर बायसेप्स’सोबतच्या संभाषणात जान्हवी कपूरला विचारण्यात आले,

की ती रिलेशनशिपमध्ये आहे का? जान्हवी म्हणाली- ‘मी सिंगल आणि आनंदी आहे. म्हणजे, मी कधीकधी एकटी असते. माहीत नाही का पण कोणी मला बाहेर घेऊन जायला तयार नव्हते. जान्हवी पुढे म्हणाली, ‘मला वाटते की आजकाल लोकांसाठी सर्व काही सोपे झाले आहे. आजकाल लोक नात्याला घाबरतात.

त्यांना फक्त शा-री-रि-क जवळीक हवी असते, म्हणूनच लोक एकमेकांपासून लवकर दूर होतात. मुलाखतीत जान्हवीला तिच्या भावी प्रियकराला मेसेज पाठवण्यासही सांगण्यात आले होते. जान्हवीने तिच्या भावी प्रियकरासाठी खास संदेश दिला होता. अभिनेत्री म्हणाली- ‘माझ्याशी चांगले वागा आणि मला हसवा.

मला वाटते की मी तुझ्याशी छान वागेन. मी तुला हसवेल, तुला माझ्यासोबत खूप मजा येईल. मी थोडी सायको आहे पण गोंडसही आहे. जेव्हा जान्हवीने बॉलिवूडमध्ये तिच्या कारकिर्दीला सुरुवात केली तेव्हा तिच्या धडक चित्रपटातील सहकलाकार ईशान खट्टरला डेट करत असल्याच्या अफवा पसरल्या होत्या. 

दोघांना अनेकदा एकत्र हँग आउट करताना पाहिले होते. इतकेच नाही तर जान्हवी अनेक प्रसंगी ईशानचा भाऊ शाहिद कपूर आणि त्याची पत्नी मीरा राजपूतसोबत वेळ घालवताना दिसली. मात्र, दोघांनीही त्यांचे नाते कधीच स्वीकारले नाही. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, दोघांचे लवकरच ब्रेकअप झाले.

अलीकडेच जान्हवी कॉफी विथ करण सीझन 7 मध्ये पोहोचली. यादरम्यान होस्ट करण जोहरने खुलासा केला की जान्हवी आणि सारा अली खान एकदा दोन भावांना डेट करत होते. सारा आणि जान्हवीला डेट करणारे दोन भाऊ त्याच्या बिल्डिंगमध्ये राहत असल्याचेही त्याने उघड केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *