जेव्हा ‘आराध्या बच्चन’ रणबीर कपूर’लाच समजत होती तिचा बाप, तेव्हा ऐश्वर्याने सांगितले यामागचे खरे कारण..

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडचा हँडसम हंक रणबीर कपूर सध्या आलियासोबतच्या अफेअरमुळे चर्चेत असला तरी त्याच्याबद्दल मुलींची क्रेझ अजूनही कायम आहे. रणबीर हा तरुण पिढीचा सुपरस्टार आहे ज्याने अभिनयात आपली क्षमता सिद्ध केली आहे आणि आपल्या चांगल्या लूकने लोकांची मने जिंकली आहेत.

रणबीरबद्दल मुलींची क्रेझ इतकी आहे की, त्याला पाहताच त्या त्याच्याकडे धावत सुटतात. केवळ सामान्य मुलीच नाही तर बॉलिवूडच्या अनेक सौंदर्यवतींनी खुलेपणाने आपले प्रेम व्यक्त केले आहे. आलिया भट्टने रणबीरला डेट करण्यापूर्वी अनेकवेळा सांगितले होते की तिला तो खूप आवडतो. 

आणि जर तिला लग्नाची संधी मिळाली तर ती रणबीरशीच लग्न करेल. मात्र, केवळ आलियाच नाही तर रणबीरची हेरगिरी करणारी आणखी एक स्टार किड आहे. येथे आम्ही ऐश्वर्या राय बच्चनची मुलगी आराध्या बच्चन बद्दल बोलत आहोत जी रणबीरची खूप लाडकी आहे. मात्र, तुम्हाला माहिती आहे का?  

की, एकेकाळी आराध्या रणबीरला तिचे वडील मानत होती. रणबीर आणि ऐश्वर्याने 2016 मध्ये आलेल्या ‘ए दिल है मुश्किल’ चित्रपटात खूप रोमँटिक सीन्स दिले होते. वयात अंतर असूनही ऐश्वर्या आणि रणबीरची केमिस्ट्री चाहत्यांना खूप आवडली होती. याच चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान ऐश्वर्याने खुलासा केला होता,

की आराध्याला रणबीर कपूर खूप आवडतो.आणि तो तिचा क्रश आहे. फिल्मफेअरसोबतच्या संभाषणात ऐश्वर्याने सांगितले होते की, आराध्याला रणबीर इतका आवडतो की त्याला पाहून ती लाजते देखील. यासोबतच तिने एक मजेदार प्रसंगही सांगितला जेव्हा लहान आराध्याने रणबीरला तिचे वडील समजले होते.

ऐश्वर्याने सांगितले की, ‘एक दिवस आराध्या रणबीरला मिठी मारण्यासाठी धावली कारण तिला वाटले की तो अभिषेक आहे. वास्तविक रणबीरने अभिषेक बच्चनप्रमाणे जॅकेट आणि कॅप घातली होती. अशा स्थितीत आराध्या गोंधळली आणि तिने रणबीरला मिठी मारली. यासोबतच ऐशने सांगितले,

की आराध्याला रणबीर इतका आवडतो की ती त्याला अंकल म्हणत नाही तर आरके म्हणणे पसंत करते. ऐश्वर्याने रणबीरला सांगितले की, ‘मी तुझ्या वडिलांची फॅन आहे आणि माझी मुलगी तुझी फॅन आहे’. आराध्या बच्चन ही एक चहिती स्टार किड आहे. त्याच वेळी, सर्वांना हे देखील माहित आहे.

की रणबीरला ऐश्वर्या खूप आवडते आणि दोघांमध्ये खूप चांगले संबंध आहेत. ‘ए दिल है मुश्किल’ व्यतिरिक्त रणबीर आणि ऐश्वर्या कोणत्याही चित्रपटात एकत्र दिसले नाहीत. कामाच्या आघाडीवर ऐश्वर्या लवकरच एका बिग बजेट चित्रपटात दिसणार आहे. दुसरीकडे, रणबीर ‘शमशेरा’ आणि ‘ब्रह्मास्त्र’ या चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *