करणने विद्या बालन’ला विचारले, तू से-क्स केल्यानंतर दुसऱ्यां राउंड साठी तयार होतेस का? अभिनेत्री म्हणाली श’री’राची त’हान भागत नाही तोपर्यंत…

Bollywood Entertenment

करण जोहरचा कॉफी विथ करण हा शो त्याच्या प्रश्नोत्तरांमुळे नेहमीच चर्चेत राहतो. करण जोहर सेलिब्रेटींना अशाच प्रश्नांची उत्तरे विचारतो जे त्या सेलिब्रिटींना त्यानंतर वर्षानुवर्षे आठवत राहतात. हे प्रश्न आणि उत्तरे त्यांना थरकाप करनारे असतात. विशेषत: करण जोहरला प्रत्येक सेलिब्रिटीकडून त्याच्या लैं-गि-क जीवनाबद्दल जाणून घ्यायचे असते. 

पूर्वी या गोष्टी खाजगी होत्या, त्याबद्दल कोणी बोलायचे नाही. पण आता जेव्हा करण जोहर सेलिब्रिटींना अशा प्रश्नांची उत्तरे विचारतो, तेव्हा सेलिब्रिटी अनेकदा तोंड उघडतात आणि त्यांच्या खासगी आयुष्याबद्दल चर्चा करतात. विद्या बालनला तर आपण सर्वजण ओळखतोच. 

बॉलिवूडची उत्कृष्ट कलाकार विद्या बालन तिच्या खास शैलीसाठी ओळखली जाते. ती आपल्या मनातली गोष्ट निर्दोषपणे सांगते.विद्या बालनची गणना अशा हिरोइन्समध्ये होते ज्यांच्या तोंडून कधी काय बाहेर पडेल याबद्दल कोणीही काही सांगू शकत नाही. त्यामुळे करण जोहरच्याही सर्व प्रश्नांची उत्तरे त्यांनी दिली.  

करण जोहरने तिला से-क्स-शी संबंधित अनेक प्रश्न विचारले.करण जोहरने तिला विचारले की ती दुसऱ्या फेरीसाठी तयार आहे का? करण जोहरने सुरुवातीला विद्या बालनला विचारले की तुला बेडरूममध्ये कोणत्या प्रकारची लाइटिंग आवडते? यावर विद्या बालनने उत्तर दिले की मला मंद प्रकाश आवडतो.

त्यानंतर करण जोहरने विचारले की तुम्हाला तुमच्या बेडरूममध्ये संगीत किंवा मेणबत्ती काय आवडते? विद्या बालन म्हणाली की तिला दोन्ही गोष्टी आवडतात. त्यानंतर करण जोहरने विचारले की तुला कोणत्या प्रकारची बेडशीट आवडते? यानंतर, विद्या म्हणाली की तिला कॉटनच्या बेडशीट्स आवडतात.

यानंतर करण जोहर म्हणाला एक फेरीनंतर तिला काय करायला आवडतं? करण जोहरने तिला चॉकलेट खाणे किंवा ग्रीन टी पिणे पसंत करणे किंवा पुन्हा एकदा से-क्स करणे पसंत करणे हे पर्याय देखील दिले. यावर विद्या बालन म्हणाली की तिला यापैकी काहीही आवडत नाही. तिला पाणी प्यायला आवडते.

कारण त्यांना तहान लागते. विद्या म्हणाली, श’री’रा’ची त’हा’न भा’ग’व’ल्या’नं’तर तिला स्वतःला तहान लागलेली असते. त्यामुळे तिला पाणी प्यायला आवडते. विद्या बालन ही अतिशय सुंदर आणि बोल्ड अभिनेत्री आहे, तसेच ती अनेकदा तिच्या वा’द’ग्र’स्त वि’धा’नां’मुळे चर्चेत असते.तिला आजही लाखो लोक फॉलो करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *