‘आलिया भट्ट’ आणि ‘बिपाशा बसू’नंतर आता ही अभिनेत्री मारतेय हॉ’स्पि’टल चे चक्कर, लवकरच देणार गूड न्यूज…

Bollywood Entertenment Latest update

आलिया भट्टच्या प्रेग्नेंसीच्या घोषणेनंतर कतरिना कैफ आणि विकी कौशल आई-वडील झाल्याच्या बातम्या सतत चर्चेत असतात. मात्र, विकी किंवा कतरिनाने याबाबत अधिकृतपणे काहीही सांगितलेले नाही. मात्र कतरिना कैफ विकी कौशलसोबत सैल कपड्यांमध्ये क्लिनिकच्या बाहेर दिसली आहे. त्याचवेळी या दोघांचे आणखी काही फोटोज समोर आले आहेत. जिथे दोघेही क्लिनिकच्या बाहेर एकत्र दिसले.

कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांची क्लिनिकबाहेरची काही छायाचित्रे आम्ही तुम्हाला दाखवू. काही फोटोंमध्ये कतरिना कैफ क्लिनिकमधून बाहेर पडताना दिसत आहे. या फोटोंमध्ये कतरिना कैफ लूज पिंक कलरचा ड्रेस परिधान करताना दिसत आहे. या फोटोत कतरिनासोबत विकी कौशलही दिसत आहे. या फोटोंमध्ये कतरिना कैफ विना मेकअप दिसत आहे.

अभिनेत्रीने पोनीटेल हेअर स्टाईल केलेली आहे आणि तिच्या तोंडावर पांढऱ्या रंगाचा मास्क आहे. तर विकी कौशल पांढऱ्या रंगाचा शर्ट घातलेला दिसत आहे. आलिया भट्टच्या प्रेग्नेंसीची घोषणा झाल्यापासून कतरिना कैफच्या प्रेग्नेंसीच्या बातम्या सातत्याने येत आहेत. तिच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनमध्ये किंवा एअरपोर्टवरही अभिनेत्री सैल कपड्यांमध्ये दिसली.

त्यानंतर प्रेग्नेंसीच्या बातम्यांना आणखीनच हवा मिळाली. कतरिना आणि विकी कौशल यांचा विवाह ९ डिसेंबर रोजी राजस्थानमधील सवाई माधोपूर येथे झाला. या लग्नात दोघांच्या कुटुंबातील सदस्य आणि काही जवळच्या नातेवाईकांव्यतिरिक्त बॉलिवूडमधील काही निवडक लोक सामील झाले होते. या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर खूप गाजले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *