सावत्र मुलांसोबत असा व्यवहार करते ‘करीना कपूर’, सारा-इब्राहिम’ने खोलली करीनाची पोल, म्हणाले – तिला फक्त तैमूर…

Entertenment Latest update

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री करीना कपूर खान लवकरच मोठ्या पडद्यावर दिसणार आहे. तिचा आगामी चित्रपट ‘लाल सिंह चड्ढा’ 11 ऑगस्टला रक्षाबंधनाच्या दिवशी रिलीज होत आहे. दरम्यान, करीना कपूरने तिचा सहकलाकार आमिर खानसोबत चित्रपट दिग्दर्शक करण जोहरच्या ‘कॉफी विथ करण 7’ या चॅट शोमध्ये भाग घेतला होता.

करणच्या शोमध्ये आमिर खानने त्याच्या आयुष्याशी संबंधित अनेक मोठे खुलासे केले आहेत. त्याचवेळी करीना कपूर खाननेही यावेळी तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातील गुपिते उघड केली.करणच्या शोमध्ये, तिने तिची सावत्र मुले अभिनेत्री सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खान यांच्याशी असलेल्या तिच्या नात्याबद्दलही बोलले.

आपल्या सावत्र मुलांशी तिचे नाते कसे आहे हे तिने सांगितले. वास्तविक, करणने करीनाला विचारले होते की, सैफ आणि अमृताची मुले सारा अली खान आणि इब्राहिम अली खानसोबत तिचे नाते कसे आहे? यासोबतच सारा अली खान लहानपणापासून करिनाची मोठी फॅन असल्याचेही करणने म्हटले होते. याला उत्तर देताना करीना कपूर म्हणाली,

‘मला आठवते की ती (सारा) K3G च्या ट्रायलवर तिच्या आईच्या मागे लपली होती. अमृता मला म्हणाली, की सारा तुझी मोठी फॅन आहे. K3G मध्ये तिला पू आणि ‘ यू आर माय सोनिया’ हे गाणे खूप आवडले. पण लोक आमच्याबद्दल असे का बोलतात हे मला समजत नाही. आम्ही एक कुटुंब आहोत आणि आमच्यामध्ये एकमेकांबद्दल प्रेम आणि आदर आहे.

असं करीना खानने म्हटलं आहे. ती सैफची मुले आहेत, आणि ती त्याची प्राथमिकता आहे.करीनाला प्रश्न विचारताना करण जोहरने सैफचा मुलगा इब्राहिम अली खान आणि करिनाबद्दलही मोठा खुलासा केला आहे. त्याच्या ‘रॉकी ओर राणी की लव्हस्टोरी’ या चित्रपटाचा संदर्भ देत करण जोहरने म्हटले आहे की,

‘रॉकी ओर राणी की लव्हस्टोरी ‘च्या सेटवर इब्राहिम फोनवर करीनाशी आरामात बोलत असे. करीनाने तिचं बोलणं चालू ठेवलं आणि म्हणाली, ‘ यासगळ्याला इतकं कंपलिकॅटेड कशाला करायचं? प्रत्येकाचा वेळ असतो. कधीकधी आम्ही एकत्र असतो आणि ते माझ्यासोबत खूप छान आहे. कधीकधी सैफला मुलांसोबत एकांतात वेळ घालवायचा असतो.

जसे की कॉफी पिणे किंवा सारासोबत एक-दोन तास घालवणे, म्हणून तो मला तसे सांगतो. दुसरीकडे, प्रतिक्रिया देताना करिनाने पती सैफबद्दल सांगितले की, ‘ते एकत्र सुट्टीवर गेले आहेत. मला वाटते की त्यांनी एकत्र येणे महत्त्वाचे आहे. एका मित्राने मला सांगितले की, त्यांच्याकडे सर्व काही आहे.

परंतु त्याचे वडील फक्त एक आहेत.आणि त्यामुळे मला वाटते की, सैफने आपल्या प्रत्येक मुलाला वेळ देणे आवश्यक आहे. इतर लोक या गोष्टींबद्दल असे का विचार करतात हे मला समजत नाही. पण लोक आपल्याबद्दल जे काही बोलतात मी ते माझ्या मनात कधीच येऊ दिले नाहीत.आणि असे करणे तसे अवघड नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *