कधी पतीसाठी सख्या मित्राला केले शत्रू, तर कधी या अभिनेत्रीसोबत केले न’ग्न होऊन फोटोशूट ! हे आहेत काजोलचे 7 सर्वात मोठे वि’वा’द…

Entertenment

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री काजोल तिच्या निर्दोष शैलीसाठी ओळखली जाते. मी तुम्हाला सांगतो, काजोल खूप आनंदी स्वभावाची आहे. ती कुठेही गेली तरी वातावरण प्रसन्न होते. काजोलने तिच्या करिअरमध्ये एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले. 1992 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘बेखुदी’ या चित्रपटातून त्यांनी आपल्या करिअरची सुरुवात केली.

यानंतर ती ‘कुछ कुछ होता है’, ‘कभी खुशी कभी गम’, ‘फना’, ‘दिलवाले दुल्हनिया ले जाएंगे’, ‘गुप्त’, ‘दुष्मन’ आणि ‘बाजीगर’ सारख्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये दिसली. तीच सुपरस्टार शाहरुख खानसोबतची तिची जोडी प्रसिद्ध आहे. काजोल सुरुवातीपासूनच तिच्या व्यावसायिक आयुष्यासोबतच तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दलही चर्चेत आहे.

त्याचबरोबर अभिनेत्रींचे व्यावसायिकप्रमाणेच वैयक्तिक आयुष्यही वादाचा भाग बनले आहे. आज काजोल तिचा ४८ वा वाढदिवस साजरा करत आहे. अशा परिस्थितीत आम्ही तुम्हाला तिच्या आयुष्याशी निगडित अशाच काही विवादांबद्दल सांगणार आहोत ज्यांमुळे ती मिडियामध्ये खूप चर्चेत आली होती.

पती अजय देवगणसाठी शत्रुत्व घेतले.. काजोलने यशराज फिल्म्ससोबत अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. त्याचवेळी आदित्य चोप्रासोबत तिचे नाते खूप चांगले होते, पण अजय देवगण आणि आदित्य चोप्रा यांच्यातील नाते काही खास नव्हते. इतकंच नाही तर अजय आणि आदित्य चोप्रा यांच्यात वादही झाला, त्यानंतर काजोलही आदित्य चोप्रापासून दूर गेली. काजोलने तिच्या करिअरमध्ये यशराजसोबत ‘फना’ आणि ‘दिलवाले दुल्हनिया ले जायेंगे’ सारखे सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत.

गोमांस वादामुळे काजोल चर्चेत आली होती … हे प्रकरण 2017 सालचे आहे, जेव्हा काजोलचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप चर्चेत होता. या व्हिडीओमध्ये काजलने तिच्या मैत्रिणीने बनवलेले बीफ डिश खाल्ले होते, त्यानंतर तिला चांगलेच ट्रोल करण्यात आले होते. इतकंच नाही तर हा मुद्दा खूप मोठा झाला होता, यावर काजोलने स्पष्टीकरण देताना म्हटलं की, “ते म्हशीचं मांस होतं, गायीचे नाही. भारतात म्हशीचे मांस कायदेशीररित्या उपलब्ध आहे.

रेखासोबत केले बो-ल्ड फोटोशूट.. तुम्हाला सांगतो, काजोल त्या काळातही खूप चर्चेत होती जेव्हा तिने 1996 मध्ये सिने ब्लिट्ज मॅगझिनसाठी फोटोशूट केले होते. यादरम्यान रेखा आणि काजोल एकाच स्वेटरमध्ये दिसल्या होत्या, त्यांचे फोटोशूट खूपच बो-ल्ड होते ज्यासाठी रेखा आणि काजोलला चांगलेच ट्रोल करण्यात आले होते. इतकंच नाही तर या फोटोशूटवरून अनेक दिवस वाद सुरू होता.

दुर्गापूजेत मधले बोट दाखवल्याने वादात अडकलेली काजोल… कृपया सांगतो की, काजोल दरवर्षी दुर्गापूजेच्या कार्यक्रमात भाग घेते. 2015 मध्येही ती तिची आई तनुजा आणि बहीण तनिषासोबत तेथे पोहोचली होती, मात्र यादरम्यान एका मीडिया व्यक्तीने काजोलला कॅमेऱ्यात कॅपचर करण्याचा प्रयत्न केला, तेव्हा तिने जाहीरपणे त्याला मधले बोट दाखवले, त्यानंतर काजोल निशाण्यावर आली. आणि तिला वाईटरित्या ट्रोल करण्यात आले.

शाहरुख खानसोबतच्या बेड सीनवरून गदारोळ झाला होता.. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की शाहरुख आणि काजोल ही फिल्म इंडस्ट्रीतील एक हिट जोडी आहे ज्यांनी अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. आणि चाहते देखील त्यांना खूप पसंत करतात. काजोल आणि शाहरुखने कधीही बेड सीन दिले नाहीत. या प्रकरणात जेव्हा शाहरुख खानला विचारण्यात आले की,

तो काजलसोबत बेड सीन का करत नाही, तेव्हा शाहरुख खान भडकला.तो म्हणाला होता की, “काजोल माझी खूप चांगली मैत्रीण आहे, मी तिच्यासोबत बेडवर कधीही झोपणार नाही. मी कोणासोबतही झोपणार नाही, मग काजोल तर माझ्या बहिणीसारखी आहे आणि माझी पत्नी देखील तिला खूप पसंत करते.

करण जोहरशीही भांडण झाले होते…मी तुम्हाला सांगतो, शाहरुख खानप्रमाणेच काजोलचे करण जोहरसोबतचे नातेही खूप घट्ट आहे. करण आणि काजोलची जोडी खूप लोकप्रिय आहे आणि त्यांनी करणसाठी अनेक चित्रपटांमध्ये कामही केले आहे.पण 2016 मध्ये रिलीज झालेला करणचा ‘ए दिल है मुश्किल’ आणि पती अजय देवगणचा ‘शिवाय’ एकाच तारखेला रिलीज झाला, त्यामुळे काजोल आणि करणचे नाते बिघडले. मात्र, नंतर पुन्हा दोघेही एकमेकांचे चांगले मित्र बनले.

कार्यक्रमातून बाहेर जाऊन चाहत्यांची मनं तोडली…मी तुम्हाला सांगतो, काजोल अनेक वेळा कार्यक्रम सोडून बाहेर पडली आहे. रिपोर्टनुसार, काजोल जेव्हा अजय देवगणसोबत यूएसमध्ये ‘शिवाय’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी आली होती, तेव्हा तिने एक इव्हेंट मध्येच सोडला होता, ज्यामुळे चाहते तिच्यावर खूप नाराज झाले होते. यादरम्यान चाहत्यांनी काजोलला पाहण्यासाठी अनेक महागडी तिकिटे खरेदी केली होती, पण ती मध्येच कार्यक्रम सोडून निघून गेली, त्यानंतर तिला चांगलेच ट्रोल करण्यात आले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *