आलिया भट्टचे 10 वीत असतानाच होते मुलांशी तसले सं-बं-ध, म्हणाली – एका मुलाने तर 2 वर्षापर्यंत माझ्यासोबत..

Bollywood

आलिया भट्ट ही बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तिने टॉप अभिनेत्रींच्या यादीत स्वतःच्या नावाचा समावेश केला आहे. आलियाने 2012 मध्ये करण जोहरच्या ‘स्टुडंट ऑफ द इयर’ या चित्रपटातून आपल्या फिल्मी करिअरची सुरुवात केली होती.आता तिला इंडस्ट्रीत दहा वर्षे पूर्ण झाली आहेत. या दहा वर्षांत आलियाने तिच्या अभिनयात कमालीचे बदल केले आहेत.

केवळ अभिनयच नाही तर तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातही अनेक मोठे बदल झाले आहेत.आलिया एकेकाळी खूप क्यूट आणि निरागस अभिनेत्री होती. पण आता ती कोणाची तरी पत्नी आणि लवकरच एका मुलाची आई होणार आहे. विशेष म्हणजे, यावर्षी 14 एप्रिल रोजी तिने तिचा प्रियकर आणि बॉलिवूड अभिनेता रणबीर कपूरसोबत लग्न केले.

लग्नाच्या तीन महिन्यांनंतर तिने प्रेग्नन्सीही जाहीर केली. नुकतेच दोघेही इटलीमध्ये बेबीमून सेलिब्रेट करून परतले आहेत. रणबीरच्या आधी आलियाच्या आयुष्यात अनेक पुरुष आले. आज आम्ही तुम्हाला तिच्या एका बॉयफ्रेंडबद्दल सांगणार आहोत, जो आलियाने वयाच्या १५ व्या वर्षी बनवला होता. या मुलासोबत आलियाचे प्रेमसंबंध होते.

आलिया आणि या मुलाचे नाते सुमारे दोन वर्षे टिकले. त्यानंतर मुलगा स्वतः आलियाला सोडून गेला. वास्तविक, आलियाने 2012 मध्ये करण जोहरच्या चॅट शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये या नात्याचा खुलासा केला होता. जेव्हा आलिया तिच्या ‘स्टुडंट ऑफ द इयर’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी आली होती. आलियाने या चॅट शोमध्ये करणला सांगितले की, तिचा पहिला बॉयफ्रेंड सहावीमध्ये झाला होता.

त्याच वेळी, जेव्हा ती 10वीत होती तेव्हा तिने तिचा पहिला अधिकृत बॉयफ्रेंड बनवला. तिचे या प्रियकराशी गंभीर संबंध होते.आलियाच्या या खुलाशामुळे सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. आलियाचे नाव तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​आणि वरुण धवनसोबतही जोडले गेले होते. पण रणबीर कपूर आलियाचा लाईफ पार्टनर बनेल असे कोणाला वाटले होते.

त्यांचे नाते अधिकृत होताच चाहते आश्चर्यचकित आणि सोबतच आनंदी देखील झाले.आलिया आणि रणबीरची प्रेमकहाणीही ब्रह्मास्त्रच्या शूटिंगदरम्यान सुरू झाली होती. 300 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेल्या या चित्रपटाने आलिया आणि रणबीरला खूप जवळ आणले होते. अशा परिस्थितीत दोघांनीही लग्न करून सेटल होण्याचा निर्णय घेतला.

आणि आता दोघेही लग्नाच्या पहिल्याच वर्षी एका मुलाचे आई-वडील होणार आहेत. ब्रह्मास्त्रचे दिग्दर्शन अयान मुखर्जी करत आहे. हा चित्रपट तीन भागात बनवला आहे. त्याचा पहिला भाग शिवा ९ सप्टेंबरला प्रदर्शित होत आहे. या चित्रपटात रणबीर आणि आलियाशिवाय अमिताभ बच्चन, मौनी रॉय आणि नागार्जुन सारखे स्टार्स मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *