अमिताभ बच्चन’ने निवडला त्यांच्या संपत्तीचा वारसदार, बघतच राहिला मुलगा अभिषेक..

Entertenment

अमिताभ बच्चन हे आजच्या काळात संपूर्ण भारतात ओळखले जातात आणि प्रत्येकजण त्यांचा खूप आदर आणि आदर करतो. अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या बॉलिवूड करिअरमध्ये 50 वर्षांहून अधिक काळ घालवला आहे. या पाच दशकात त्यांनी एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले असून या पाच दशकांमध्ये अमिताभ बच्चन यांचा दबदबा आहे.

अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या आयुष्यात नाव, सन्मान आणि पैसा कमावला आहे, त्यामुळे संपूर्ण बच्चन कुटुंब त्यांचा खूप आदर करते. अमिताभ बच्चन यांच्याकडे आजच्या काळात इतका पैसा आहे की ते जगात काहीही साध्य करू शकतात. अमिताभ बच्चन हे बॉलिवूडचे असेच एक अभिनेते आहेत.

ज्यांचा जगातील सर्वात श्रीमंत अभिनेत्यांच्या यादीत समावेश आहे. अशा स्थितीत अमिताभ बच्चन यांच्या मालमत्तेबाबत प्रत्येकजण प्रश्न विचारतो की, त्यांच्या संपत्तीचा वारस कोण होणार? आणि अनेकांना असे वाटते की त्याच्या मालमत्तेचा वारस अभिषेक बच्चन म्हणजेच त्याचा मुलगा असेल.

तुम्हाला सांगतो की अमिताभ बच्चन यांनी स्वतःच्या संपत्तीचा वारस घोषित केला आहे. होय, अमिताभ बच्चन यांनी एकदा ट्विट करून आपल्या मालमत्तेचा वारस घोषित केला होता आणि पुढे आम्ही तुम्हाला या लेखाद्वारे तेच सांगणार आहोत. खरं तर, शतकातील मेगास्टार अमिताभ बच्चन यांचा मुलगा अभिषेक बच्चन हा देखील एक अतिशय लोकप्रिय बॉलीवूड अभिनेता मानला जातो.

आणि अभिषेक बच्चनने देखील बॉलिवूडमधील अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. मात्र, वडिलांइतके यश मिळवण्यात तो अपयशी ठरला आहे. पण नुकताच अभिषेक बच्चनचा ‘दसवी’ नावाचा चित्रपट आला आणि हा चित्रपट लोकांना खूप आवडला. या चित्रपटातील अभिषेक बच्चनचा अभिनय पाहून चाहत्यांना त्याचे वेड लागले.

या चित्रपटाचा ट्रेलर शेअर करताना अमिताभ बच्चन यांनी ट्विट करून अभिषेक बच्चन यांना त्यांच्या संपत्तीचा वारस घोषित केले. अमिताभ बच्चन यांनी त्यांचे वडील स्वर्गीय हरिवंशराय बच्चन यांच्या एका कवितेच्या ओळी शेअर करताना जाहीर केले आहे आणि लिहिले आहे की “माझा मुलगा, मुलगा असल्याने वारस होणार नाही.

जो माझा वारस असेल तो माझा मुलगा होईल. एवढेच सांगेल, अभिषेक तू माझा उत्तराधिकारी आहेस.अमिताभ बच्चन यांच्या वर्कफ्रंटवर बोलायचे झाले तर, तो लवकरच ‘ब्रह्मास्त्र’ आणि त्याच अभिषेक बच्चनचा नुकताच प्रदर्शित झालेला ‘दासवी’ या चित्रपटात दिसणार आहे. आणि त्यानंतर तो बच्चन सिंग, लेफ्टी, गुलाब जामुन, घूमर इत्यादी चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *