सौंदर्याच्या बाबतीत स्वतःच्या आईलाही मागे टाकलय ‘करिश्मा’च्या मुलीने, दिसते इतकी सुंदर कि, बड्या अभिनेत्रींनाही देते टक्कर..

Latest update

एक काळ असा होता जेव्हा बॉलिवूड अभिनेत्री करिश्मा कपूरने चित्रपटसृष्टीला अनेक हिट चित्रपट दिले. तिच्या चित्रपटांचे लोकांना इतके वेड होते की ते प्रदर्शित होताच पहिला शो बघायचे. लोकांना तिच्या सौंदर्याचे वेड लागले होते, तर तिचा अभिनय अप्रतिम होता. कारण त्यांनी त्यांच्या चित्रपटांमध्ये साकारलेली व्यक्तिरेखा,

त्यांच्यात जिवंतपणा आणण्याचे काम करत होते.आजही करोडो लोकांना त्यांचे वेड आहे. पण करिश्मा कपूर काही काळापासून फिल्म इंडस्ट्रीपासून दूर आहे, कारण सध्या ती आपल्या दोन मुलांच्या संगोपनावर लक्ष केंद्रित करत आहे.जरी करिश्मा कपूर नेहमीच सोशल मीडियावर सक्रिय असते.

आणि तिचे फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.परंतु सध्या करिश्मा कपूरची मुलगी सोशल मीडियावर खूप ट्रेंड करत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, करिश्मा कपूरची मुलगी देखील सौंदर्याच्या बाबतीत तिच्याशी स्पर्धा करते, कारण ती तिच्यापेक्षा उंच झाली आहे.

तिच्या मुलीचे नाव समायरा आहे, तिने नुकताच तिच्या इंस्टाग्रामवर स्वतःचा एक फोटो शेअर केला आहे. ज्यामध्ये ती काळ्या रंगाच्या स्पॅगेटी ड्रेसमध्ये दिसत आहे. तिच्या हातात एक फोन आहे ज्याने ती सेल्फी घेत आहे, समायराचे केस उघडे आहेत आणि तिचे डोळे चष्म्याने झाकलेले आहेत. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे.

तिचे लेटेस्ट फोटो पाहून लोकांना आश्चर्य वाटले की करिश्माची मुलगी आता इतकी मोठी झाली आहे. बाकी स्टारकिड्सच्या तुलनेत समायरा स्वतःला लाइमलाइटपासून दूर ठेवते. समायराचे तिच्या आईशी खूप खास आणि जवळचे नाते आहे. आणि बहुतेक ती तिच्या आईसोबत दिसते, तर इंस्टाग्रामवर तिचे फॅन फॉलोइंगही खूप जास्त आहे.

आता करिश्मा कपूरच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले, तर तिने तिच्या फिल्मी करिअरमध्ये अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिची आजही बॉलिवूडमधील टॉप अभिनेत्रींमध्ये गणना होते. करिश्मा शेवटची ऑल्ट बालाजीची वेब सीरिज ‘मेंटलहूड’ मध्ये दिसली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *