दिशा पाटनी’चा प्रमोशनसाठी परिधान केलेला ड्रेस पाहून लोक सं’ता’प’ले, म्हणाले – थोडी तरी लाज बाळग..

Bollywood

दिशा पटानी सध्या तिचा आगामी चित्रपट ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’च्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. शनिवारी, तिने चित्रपटातील उर्वरित कलाकार जॉन अब्राहम, अर्जुन कपूर आणि तारा सुतारिया यांच्यासह मुंबईत रोड शो केला. यावेळी या चारही स्टार्समध्ये जोरदार केमिस्ट्री पाहायला मिळाली.

दिशा आणि तारा त्यांच्या फॅशन स्टेटमेंटमुळे खूप लक्ष वेधून घेतात. मात्र, लोकांना दिशाचा फॅशन सेन्स आवडला नाही आणि ते तिला वाईटरित्या ट्रोल करत आहेत.अनेक सोशल मीडिया यूजर्सने तिला स्वस्तातली पूनम पांडे असेही म्हंटले आहे. दिशाचे फोटो पहा, ज्यामुळे ती ट्रोल होत आहे.

आणि जाणून घ्या लोक कसे कमेंट करत आहेत… वास्तविक, ताराने प्रमोशन दरम्यान काळ्या रंगाचा पोशाख परिधान केला होता, तर दिशाने स्टायलिश निऑन क्रॉप टॉप आणि सिल्व्हर कलरचा थाई हाय स्लिट स्कर्ट घातला होता. दिशाचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत.

आणि सर्वत्र तिच्या शरीराचे प्रदर्शन केल्याने लोक तिला ट्रोल करत आहेत. दिशाच्या व्हायरल व्हिडिओवर टिप्पणी करताना एका सोशल मीडिया वापरकर्त्याने लिहिले की, “ती चांगले कपडे घालू शकत नाही का? त्यांच्याकडे कोणत्या प्रकारचे स्टायलिस्ट आहेत?” एका यूजरने विचारले आहे ..

की, दिशा पटनी तुझी स्टायलिस्ट एवढा खराब ड्रेस का बनवते? दिशाच्या फोटोंवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की, ती स्वस्तातली पूनम पांडे आहेस का? एका वापरकर्त्याने लिहिले की, “अवयव प्रदर्शनाद्वारे प्रचार.” एका यूजरने लिहिले की, “कधी कधी आत काहीतरी परिधान करायला पाहिजे.”

एका यूजरने कमेंट केली की, “दिशाला खरोखर काही ड्रेस हवे आहेत.” एकाने लिहिले की, ” हा ग्रीन टॉप..अभिनेत्रीने हा कोणता ड्रेस परिधान केला आहे. खूप अ-श्ली-ल. दिसत आहे” ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ बद्दल बोलायचे झाले तर, मोहित सुरी दिग्दर्शित हा चित्रपट 29 जुलै रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

दिशा पटानी, जॉन अब्राहम, तारा सुतारिया आणि अर्जुन कपूर हे चारही पहिल्यांदाच एकमेकांसोबत स्क्रीन शेअर करत आहेत. ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ व्यतिरिक्त, दिशा पटानीच्या आगामी चित्रपटांमध्ये सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​स्टारर ‘योधा’, बालाजी मोशन पिक्चर्सचा ‘क्टिना’ आणि अमिताभ बच्चन, प्रभास स्टारर ‘प्रोजेक्ट के’ यांचा समावेश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.