थांबायचं नावाचं घेत नाहीये ‘अमीर खान’ ची मुलगी ‘इरा खान’, बॉयफ्रेंडसोबत पुन्हा एकदा पार केल्या अ’श्ली’लतेच्या सर्व मर्यादा…

Entertenment

आज बॉलीवूड हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सर्वोत्कृष्ट अभिनेता आमिर खानसारखे अनेकजण, त्याचे चाहते त्याच्या ललित कलेचे वेड आहेत, त्यामुळेच आमिर खानला मिस्टर परफेक्शनिस्ट म्हणून ओळखले जाते, तसे असेल तर त्याची मुलगी इरा खानने अद्याप बॉलिवूडमध्ये प्रवेश केलेला नाही.पण असे म्हटले जात आहे. 

की इरा खान लवकरच बॉलिवूडमध्ये तिच्या करिअरला सुरुवात करू शकते. त्यामुळे अभिनेत्रींच्या संख्येत इरा खानची गणती करता येणार नाही, पण तिची सोशल मीडियावरील फॅन फॉलोइंग खूपच जबरदस्त आहे, त्यामुळेच इरा खान तिच्या चाहत्यांसाठी तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर आली आहे. ती तिचे फोटो शेअर करत असते.

आणि इंस्टाग्रामवरील व्हिडिओ आणि तिच्या चाहत्यांमध्ये नेहमीच ठळक बातम्यांचा एक भाग राहते. दरम्यान, नुकताच इरा खानने तिचा लेटेस्ट फोटो सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. जे खूप वेगाने व्हायरल होत आहेत. इरा खानने तिचा बॉयफ्रेंड नुपूरसोबतचे हे फोटो शेअर केले आहेत, हा फोटो डेट नाईटचा आहे.आणि दोघंही कॉझी स्टाईलमध्ये दिसत आहेत.

इरा खानने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर हे लेटेस्ट फोटो शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे, तिचे चाहते तिच्या या फोटोला खूप पसंत करत आहेत. या फोटोंमध्ये इरा खान आणि तिचा बॉयफ्रेंड नुपूर शिकरे बाथरोब सोबत दिसत आहेत, बेडरूममध्ये दोघांची ही आरामदायक शैली चाहत्यांना खूप आवडते.

फोटो शेअर करताना इरा खानने लिहिले, जुळणारे कपडे, डेट नाईटला. यासोबतच तिने नुपूरलाही टॅग केले आहे. या जोडप्याचा हा फोटो सोशल मीडियावर खूप वेगाने व्हायरल होत आहे आणि इराच्या या बो-ल्ड स्टाइलवर नेटिझन्सचा धीर सुटत आहे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की इरा खान तिचा प्रियकर नुपूर शिखर बाथरोबसोबत तिचे एकापेक्षा जास्त फोटो टाकते.

ती त्याच्या बरोबरचे उबदार आणि रोमँटिक फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते, जे काही मिनिटांत सोशल मीडियावर व्हायरल होतात. इरा खान थिएटरमध्ये खूप सक्रिय आहे. तिने अनेक नाटकांचे दिग्दर्शन केले आहे. याशिवाय इरा मानसिक आरोग्याविषयी अनेक पोस्ट सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *