खूप वर्षांनंतर मिथुन चक्रवर्तीचे दुःख आले बाहेर, म्हणाले- ४ मुलं असूनही मला बाप म्हणून कोणीच मारत नाही हाक…

Entertenment

बॉलिवूड अभिनेता मिथुन चक्रवर्तीच्या चाहत्यांची आज देशात आणि जगात कमी नाही. त्याने आपल्या अभिनयाने चाहत्यांना वेड लावले आहे. मिथुन चक्रवर्ती यांचे नाव सिनेसृष्टीतील प्रसिद्ध अभिनेत्यांपैकी एक आहे. आज त्याला परिचयाची गरज नाही. साध्या कुटुंबातील मिथुन चक्रवर्ती यांनी बॉलिवूडमध्ये नाव कमावले आहे.

किंवा आपल्या मेहनतीच्या आणि अभिनयाच्या जोरावर त्याने हे नाव मिळवले आहे असे म्हणा. त्यामुळे आजही त्याचा चित्रपट पाहून चाहते वेडे होतात. मिथुन चक्रवर्तीने बॉलिवूडला अनेक हिट सिनेमे दिले. या चित्रपटांनी लोकांच्या हृदयावर राज्य केले. आणि चाहत्यांच्या हृदयावर अमिट छाप सोडली.

आजही चाहते त्याला खूप पसंत करतात. मिथुन चक्रवर्ती बॉलिवूडमध्ये डिस्को डान्सर म्हणून प्रसिद्ध आहेत. आपल्या अभिनयाच्या जोरावर तो लाखो हृदयांवर राज्य करतो.मिथुन चक्रवर्तीला बी-टाऊनमध्ये मिथुन दा म्हणतात. त्याच वेळी, कदाचित काही लोकांना माहित असेल

की त्यांची चार मुले त्यांना पापा म्हणत नाहीत तर दुसर्या नावाने हाक मारतात. याचा खुलासा खुद्द अभिनेता मिथुन चक्रवर्तीने रिअॅलिटी शोदरम्यान केला होता. 2019 मध्ये, जेव्हा मिथुन चक्रवर्ती डान्स रिअॅलिटी शो सुपरडान्सर चॅप्टर 3 मध्ये पाहुणे म्हणून आला तेव्हा त्याने सांगितले की त्याची मुले त्याला पापा म्हणत नाहीत.

शोमध्ये एका स्पर्धकाने सांगितले होते की तो त्याच्या वडिलांवर खूप प्रेम करतो आणि याच कारणामुळे तो वडिलांना भाऊ म्हणून हाक मारतो. स्पर्धकाकडून हे ऐकून मिथुन चक्रवर्ती यांनी खुलासा केला होता – मी ३ मुले आणि १ मुलीचा बाप आहे, पण माझ्या मुलांपैकी कोणीही मला पापा म्हणत नाही, तर चौघेही मिथुन म्हणतात.

अभिनेता मिथुन चक्रवर्ती यानेही त्यामागे एक हृदयस्पर्शी किस्सा सांगितला. मिथुन चक्रवर्ती यांनी सांगितले होते की, त्यांचा मोठा मुलगा मिमोह 4 वर्ष बोलू शकला नव्हता. पण अचानक एके दिवशी तो मिथुन म्हणू लागला. जेव्हा मिमोहच्या डॉक्टरांना हे समजले तेव्हा त्यांनी सांगितले की हे खूप चांगले आहे.

आणि मिमोहला मिथुन असच बोलण्यासाठी प्रोत्साहित करा. डॉक्टरांच्या सल्ल्याने मिथुन चक्रवती यांनी मिथुन असे बोलू दिले, पण नंतर त्याची भावंडेही तेच बोलू लागली. मात्र, मिथुन चक्रवर्ती म्हणाले की, मुलांमध्ये आणि त्यांच्यात मैत्रीसारखे नाते निर्माण झाले हा एक फायदा झाला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *