अनन्या पांडे’ने व्यक्त केले तिचे दुःख, म्हणाली – मला माझ्या लहान स्त’नां’मुळे बॉयफ्रेंड मिळत नव्हता, कुठेच काम मिळत नव्हते.. मग मी

Entertenment

चंकी पांडे आणि भावना पांडे यांची मुलगी अनन्या पांडे इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध स्टार किड्सपैकी एक आहे. अनन्या चित्रपटांमधील भूमिकेपेक्षा तिच्या वक्तव्यांमुळे चर्चेत असते. अनेकदा ती अशा गोष्टी बोलते, ज्यामुळे तिला ट्रोलिंगचा शिकार व्हावे लागते.

अनन्याची जीवनशैली पाहता तिला आयुष्यात कशाचीही कमतरता नाही, असे वाटते. चांगल्या कुटुंबासोबतच तिच्या चांगल्या भूमिकाही आहेत. हळू हळू योग्य अभिनयाने ती एक दिवस इंडस्ट्रीत मोठे नाव बनेल. बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्री अभिनेत्री अनन्या पांडेने करण जोहरच्या स्टुडंट ऑफ द इयर 2 चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

पण लोकांना हा चित्रपट फारसा आवडला नाही. हा चित्रपट मोठ्या पडद्यावर चांगलाच फ्लॉप झाला. यानंतर तिने कार्तिक आर्यन आणि भूमी पेडणेकर यांच्यासोबत ‘पतीची पत्नी और वो’मध्येही काम केले. मात्र या चित्रपटाच्या यशाचे श्रेय फक्त कार्तिक आर्यनलाच मिळाले.

नुकतीच अनन्या पांडे रणवीर सिंगच्या शोमध्ये पोहोचली होती. या शोमध्ये तिने सांगितले की तिला करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात लैं-गि-क-तेचा सामना करावा लागला होता. प्रकरण इथपर्यंत पोहोचले होते की, अभिनेत्रीला बूब जॉब घेण्यास सांगण्यात आले. अनन्या पांडे म्हणाली,  

‘लोकांनी मला चेहरा, बॉडी विथ बुब्स जॉब घेण्याचा सल्ला दिला, जे माझ्यासाठी खूप वेदनादायक होते. अनन्या पुढे म्हणाली की, जेव्हा मी काम करायला सुरुवात केली तेव्हा लोकांच्या तोंडून या गोष्टी बाहेर पडल्या. या गोष्टी त्यांनी अगदी सहज सांगितल्या. अनन्या पांडे म्हणाली, ‘मला कधीच थेट काही बोलले नाही.

पण मला सर्व काही समजले. ते म्हणायचे थोडे वजन वाढवायला हवे. जेव्हा कोणी तुमच्या शरीराचा न्याय करतो तेव्हा ती तुमच्यासोबत सर्वात वाईट गोष्ट घडते. याआधीही अनन्या पांडेने या गोष्टींचा खुलासा केला होता,की तिच्या शरीराबद्दल विचित्र कमेंट करण्यात आल्या होत्या.

काहीवेळा तिला सपाट छाती असेही म्हटले जायचे, तिला हे सगळ ऐकण्यात खूप अडचण येत होती.तिच्या करिअरबद्दल सांगायचे तर, अनन्याने करण जोहरच्या स्टुडंट ऑफ द इयर 2 मधून इंडस्ट्रीत पदार्पण केले. या चित्रपटात ती टायगर श्रॉफसोबत दिसली होती. अनन्याने सांगितले की,

मला कोणतीही भूमिका मिळेल असे कोणतेही आश्वासन दिले गेले नाही. मला नेहमीच चित्रपटात काम करायचे होते पण मी अभिनेत्री कशी होणार हे मला माहीत नव्हते. या चित्रपटानंतर अनन्या ईशान खट्टरसोबत ‘खाली पीली’मध्ये दिसली होती. अनन्या लवकरच ‘ लिगर ‘ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात तिच्यासोबत साऊथ स्टार विजय देवरकोंडा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *