बॉलीवूडच्या या हिरोवर आले अनन्या पांडेचे मन, उघडपणे सांगितली मनातली गोष्ट.. ‘लग्न करेल तर याच्याशीच’

Bollywood Entertenment

अनन्या पांडे ही फेमस अभिनेता चंकी पांडे याची मुलगी आहे. आजकाल अनन्या पांडे आणि आदित्य रॉय कपूरबद्दल अनेक अटकळ बांधले जात आहेत. ते एकमेकांना डेट करत असल्याच्या बातम्या येत आहेत. आता अनन्या पांडे ‘आशिकी 2’ फेम अभिनेता आदित्य रॉय कपूरला डेट करतेय की नाही हे फक्त तीच सांगू शकते.

पण तिचा लेटेस्ट क्रश कोण आहे याकडे सगळ्यांचे लक्ष वेधले आहे. कॉफी विथ करणच्या लेटेस्ट एपिसोडमध्ये अनन्या पांडे विजय देवरकोंडासोबत दिसणार आहे. दोन्ही ‘लिगर्स’ या चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत.आदित्य रॉय कपूरसोबतचे तिचे नाते नाकारण्यापासून ते इशान खट्टरसोबतच्या ब्रेकअपची पुष्टी करण्यापर्यंत अनन्या पांडेने टॉक शोमध्ये अनेक मसालेदार खुलासे केले.

करण जोहरने अनन्याला सुहाना खान आणि शनाया कपूरसोबतच्या तिच्या बाँडिंगबद्दल आणि ‘मन्नतच्या गल्ल्यांमध्ये’ वाढल्याबद्दल विचारले. चित्रपट निर्मात्याने ‘स्टुडंट ऑफ द इयर 2’ अभिनेत्रीला गंमतीने विचारले की तिला सुहानाचा मोठा भाऊ आर्यन खानवर कधी क्रश आहे का?

तर त्यावर अनन्याने हो असे उत्तर दिलं आणि म्हणाली मला आर्यन वर क्रश आहे. शो मध्ये असताना अनन्या पांडे यांनी पुष्टी केली की, ‘मी या ग्रहावरील सर्वात मूर्ख व्यक्ती आहे.’ तिच्या जीवनाबद्दल बोलण्यास नकार दिला.अनन्याने 2019 मध्ये बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. तथापि, अभिनेत्रीने प्रेक्षकांना तिच्या नवीनतम क्रशबद्दल सांगितले,

‘मला आदित्य रॉय कपूर हॉ-ट वाटतो.’ आणि आर्यन वर क्रश आहे. अशा प्रकारे तिचा हावभाव समजण्यासारखा आहे. तथापि, कॉफी विथ करण सोफ्यावर असूनही, अनन्याच्या ताज्या प्रेमाविषयी माहिती अद्याप तिच्याकडून मिळू शकली नाही. आता येणारा काळच सांगेल की अनन्याच्या मनात नेमक कोण आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *