बॉलर्सचे छक्के सोडणाऱ्या आंद्रे रसल’ची पत्नी आहे खूपच बो’ल्ड, फोटो पाहून तुम्हीही पडाल तिच्या प्रेमात..

Entertenment Sports

आंद्रे रसेलची पत्नी जेसिम लॉरा हिने मॉडेलिंगच्या जगात खूप नाव कमावले आहे. रसेलप्रमाणे तीही चर्चेत असते. वेस्ट इंडिजचा धडाकेबाज फलंदाज आंद्रे रसेल इंडियन प्रीमियर लीग (IPL) मध्ये गोलंदाजाचे चक्के सोडवण्यासाठी ओळखला जातो. रसेल आणि जेसिम यांची 2014 मध्ये एंगेजमेंट झाली होती. जुलै 2016 मध्ये दोघांनी एकमेकांसोबत लग्नगाठ बांधली.

2020 मध्ये जेसिमने एका मुलीला जन्म दिला. त्याच वेळी, त्याची पत्नी जस्सिम लॉरा रसेल (JASSYM LORA RUSSELL) खूप बो-ल्ड आहे. तिने मॉडेलिंगच्या जगात खूप नाव कमावले आहे.आंद्रे रसेलप्रमाणे जेसिमही चर्चेत राहते. ती आणि आंद्रे रसेल यांना सोशल मीडियावर अनेकदा ट्रोलही करण्यात आले आहे. तथापि, जेव्हा-जेव्हा हे घडते.

तेव्हा, जसीमने ट्रोल करणाऱ्यांना चोख प्रत्युत्तर दिले.आणि तिच्या पतीचा बचावही केला. मियामी, यूएसए येथे जन्मलेली, जसीम ही बॉलीवूडचा किंग खान आणि इंडियन प्रीमियर लीग मधील कोलकाता नाइट रायडर्सचा सह-मालक शाहरुख खानची खूप मोठी चाहती आहे. रसेल आणि जेसिम यांची 2014 मध्ये एंगेजमेंट झाली होती.

जुलै 2016 मध्ये दोघांनी लग्नगाठ बांधली. 2020 मध्ये जेसिमने एका मुलीला जन्म दिला. रसेल आणि जेसिम यांच्या मुलीचे नाव आलिया रसेल आहे. रसेल आणि जेसिमची केमिस्ट्री अप्रतिम आहे. दोघेही एकमेकांवर जीवापाड प्रेम करतात.जर तुम्ही त्यांच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर नजर टाकली.

तर तुम्हाला दोघांचे एकत्र मस्ती करतानाचे अनेक फोटो दिसतील. आंद्रे रसेलने एकदा त्याच्या वाढदिवशी खुलासा केला की तो त्याच्या सुंदर पत्नीच्या दबावामुळेच चांगला खेळतो. रसेल म्हणाला होता, ‘जेव्हा मी फलंदाजीला येतो तेव्हा माझी पत्नी आणि चाहत्यांना खूश करणे. हाच मुख्य उद्देश असतो. मी जेव्हा फलंदाजी करतो तेव्हा माझ्यावर दबाव असतो.

कारण मी माझी पत्नी जेसिम आणि चाहत्यांना खूश करण्याचा प्रयत्न करतो. व्हिक्टोरिया सीक्रेटची मॉडेल बनण्याचे जेसिमचे सर्वात मोठे स्वप्न होते. Victoria’s Secret हा एक अंतर्वस्त्र ब्रँड आहे. तो दरवर्षी फॅशन शो आयोजित करतो. जेसिम अनेकदा तिचे मॉडेलिंग फोटो आणि लाइफस्टाइल टिप्स सोशल मीडियावर इन्स्टाग्रामवर शेअर करत असते.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, जसीमची एकूण संपत्ती सुमारे 10 लाख डॉलर्स आहे. त्यांनी अनेक प्रसिद्ध ब्रँड आणि टॉप सेलिब्रिटींसोबत काम केले आहे.ती एक यशस्वी महिला उद्योगपती, इंस्टाग्राम इन्फ्लुएंसर आणि ब्लॉगर देखील आहे. जेसिम जन्माने ख्रिश्चन आहे. सुमारे 5 फूट 8 इंच उंच, जेसीमचे वजन सुमारे 60 किलो (132 पौंड) आहे.

व्हिक्टोरिया सिक्रेटची मॉडेल बनण्याचे जेसिमचे स्वप्न नेहमीच होते. त्यांनी मियामीमध्ये शालेय शिक्षण पूर्ण केले. मात्र, ती अभ्यासात विशेष हुशार नव्हती, त्यामुळे तिने तिचे शालेय शिक्षण ऑनलाइन केले.जेसिमला खरेदी करणे, प्रवास करणे, टीव्ही मालिका पाहणे आणि पार्टी करणे आवडते. तिला मांसाहार करायला आवडते.

मेक्सिकन आणि इटालियन हे त्याचे आवडते खाद्य आहे.शाहरुख खान व्यतिरिक्त, जेसिमचे आवडते चित्रपट अभिनेता क्रिस इव्हान्स आणि विल स्मिथ आहेत. जेनिफर लॉरेन्स आणि एम्मा वॉटसन या तिच्या आवडत्या चित्रपट अभिनेत्री आहेत. तिची आवडती ठिकाणे किंवा गंतव्ये मियामी आणि पॅरिस आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *