सैफ अली खान ला सर्वांसमोर शि’वी’गा’ळ करायला लागला होता क्रिकेटर हरभजन सिंग, विडिओ झाला वायरल….

Entertenment

मित्रांनो, भारताचा माजी क्रिकेटपटू हरभजन सिंग बऱ्याच दिवसांपासून चर्चेचा भाग आहे. जगात नवीन इनिंग सुरू करू पाहत आहोत. पंजाबमध्ये यापूर्वी नवीन सरकार स्थापन झाले आहे त्यात हरभजन सिंग ही शामिल आहेत.आणि अशा परिस्थितीत मुख्यमंत्रीपद भूषवणारे लोकांकडून काही नवीन जबाबदाऱ्याही मिळू शकतात.

अलीकडेच हरभजन सिंगने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा एक नवीन व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तो सैफ अली खानसोबत दिसत आहे. भज्जीचा हा व्हिडिओ त्याच्यासाठी अगदी वेगळा आणि नवीन दिसतो, त्यामुळे कमेंट सेक्शनमध्ये कमेंट्सचा पूर आला आहे. भज्जीचा हा मजेशीर व्हिडिओ काही लोकांना आवडला असला.

तरी प्रत्येकजण त्यावर वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देताना दिसत आहे. पण तरीही हा शिवीगाळ करणारा व्हिडिओ कोणत्याही महान क्रिकेटपटूने शेअर करू नये.विशेष म्हणजे, हरभजन सिंगने त्याच्या कार्यकाळात भारताला 2 वर्षे जिंकून दिली आहेत. त्याने आपल्या आयपीएल करिअरची सुरुवात मुंबई इंडियन्समधून केली.

मोसमात तो मुंबई कोलकाता संघाचा भाग होता. हरभजन सिंगने आपल्या कारकिर्दीत 103 कसोटीत 417 विकेट्स, 236 एकदिवसीय सामन्यांमध्ये 269 बळी आणि 28 टी-20 सामन्यात 25 बळी घेतले आहेत. जेव्हा तो निवृत्त झाला तेव्हा त्याने ट्विटमध्ये लिहिले की, मी त्या खेळाला अलविदा म्हणत आहे.

ज्याने मला आयुष्यात सर्व काही दिले आणि सर्व चांगल्या गोष्टींचा अंत आज झाला. मी त्या सर्वांचे आभार मानू इच्छितो ज्यांनी 23 वर्षांचा दीर्घ प्रवास अद्भुत आणि संस्मरणीय बनवला.हरभजन सिंग राजकीय खेळपट्टीवर खेळ करण्याच्या तयारीत आहे. अशावेळी व्हिडीओमुळे विरोधकांना त्यांच्यावर हल्ला करण्याची संधी मिळू शकते.

हरभजन सिंगने सैफची मर्दाना अंडरवेअर जाहिरात संपादित आणि अपलोड केली ज्याचे दोन अर्थ आहेत. एक प्रकारे याला विनोदी म्हणता येईल पण त्याचा आवाज शिवीगाळ करण्यासारखा आहे. हरभजनच्या या वृत्तीमुळे अनेक चाहते संतापले आहेत.विशेष म्हणजे मार्चअखेरीस आम आदमी पक्षाला राज्यसभेच्या 5 जागा मिळणार आहेत.

 

यामध्ये पहिले नाव आता हरभजन सिंगचे आहे. ४१ वर्षीय हरभजनने डिसेंबर २०२१ मध्ये आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटला अलविदा केला. आयपीएल 2021 मध्ये तो कोलकाताकडून खेळताना दिसला होता. 1998 मध्ये ऑस्ट्रेलियाविरुद्ध कसोटी पदार्पण करणाऱ्या पंजाबच्या या खेळाडूने दीर्घकाळ जागतिक क्रिकेटवर राज्य केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *