रेखाला चुकीच म्हणणाऱ्यां’ सोबत अमिताभ बच्चन’ने केली हा’तापायी, रेखाला समजल्यावर म्हणाली – एव्हडं प्रेम आहे मग का केलं नाही लग्न…

Entertenment

बॉलिवूडमध्ये अमिताभ बच्चन यांचा प्रत्येकजण आदर करतो आणि संपूर्ण भारतात क्वचितच असा कोणी असेल जो अमिताभ बच्चन यांना ओळखत नसेल. कारण अमिताभ बच्चन यांनी त्यांच्या आयुष्यात अनेक हिट आणि सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत, ज्यातून त्यांनी त्यांच्या फिल्मी करिअरमध्ये नाव, सन्मान आणि पैसा कमावला आहे. 

आणि त्यांनी बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एकतर्फी आपले नाव कमावले. अमिताभ बच्चन यांच्या पर्सनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले तर त्यांनी बॉलिवूडच्या एका प्रसिद्ध अभिनेत्रीशी लग्न केले आहे जिचे नाव जया बच्चन आहे, पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अमिताभ बच्चनची पत्नी जया बच्चन असली, 

तरी अमिताभ बच्चन यांच्या लव्हस्टोरीची चर्चा जयासोबत होत नाही, तर तीबॉलिवूड अभिनेत्री रेखासोबत होते. आजच्या काळात देखील रेखा जी यांच्यासोबत अमिताभ बच्चन यांच्या प्रेमकथेची चर्चा आहे. सध्या सोशल मीडियावर अमिताभ बच्चन आणि रेखा सर्वत्र चर्चेत आहेत, कारण नुकताच या दोघांमधील एक किस्सा समोर आला आहे.

त्यामुळे अमिताभ बच्चन यांनी रेखाला खूप जास्त प्रोटेक्शन दिल्याचे बोलले जात आहे. होय, यावेळी अमिताभची लोकांसोबत बाचाबाची होऊन त्याच्याकडून त्यांना मारहाणही करण्यात आली होती. अमिताभ बच्चन हे बॉलिवूडचे खूप मोठे आणि प्रसिद्ध अभिनेते आहेत ज्यांना फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये बिग-बी म्हणून ओळखले जाते.

आजकाल अमिताभ जी त्यांच्या या किस्स्यामुळे सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहेत आणि त्यामुळे त्यांच्याबद्दल सर्वत्र चर्चा सुरू आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, हा किस्सा अन्य कोणाचा नसून त्यांची गर्लफ्रेंड मानल्या जाणार्‍या रेखा आणि त्यांच्यातला आहे. असे सांगण्यात येत आहे की, रेखामुळे अमिताभ बच्चन यांनी सर्वांसमोर बाचाबाची केली होती.  

असे काहीसे घडले की अमिताभ आणि रेखा जयपूरमध्ये त्यांच्या एका चित्रपटाचे शूटिंग करत होते, त्यादरम्यान एका अज्ञात व्यक्तीने रेखाजींबद्दल चुकीचे वाक्य बोलण्यास सुरुवात केली आणि हे अमिताभ बच्चन यांना आवडले नाही.आणि त्यामुळेच अमिताभ बच्चन यांची त्या अनोळखी माणसाशी बाचाबाची झाली. अमिताभ यांनी त्याच्यावर हल्ला केला. 

अमिताभ बच्चन आणि रेखा एकत्र का राहू शकले नाहीत हे आम्ही तुम्हाला लेखात पुढे सांगू.अमिताभ बच्चन आणि रेखा यांची प्रेमकहाणी तुम्हा सर्वांना माहिती असेलच. ही प्रेमकथा अपूर्ण राहिली कारण अमिताभ बच्चन यांनी बॉलीवूड अभिनेत्री जया हिच्याशी लग्न केले तर रेखा जी अजूनही कुमारी आहेत आणि एकटेच आयुष्य जगत आहेत.

होय, रेखा जीने लग्न केले नाही, त्यामुळे त्यांना वारस नाही. साध्या शब्दात रेखा जी आणि अमिताभ बच्चन यांची प्रेमकहाणी आजही चर्चेत आहे. रेखाने अमिताभ यांना रोखले होते आणि आजही दोघांच्या प्रेमाचे उदाहरण दिले जाते. असे म्हटले जाते की, अमिताभ आजही रेखावर खूप प्रेम करतात, जरी त्यांनी तिच्याशी लग्न केलं नाही, तरीही ते एकमेकांचा खूप आदर करतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *