पती म्हातारा झाला म्हणून, या रो’बो’ट कडून पूर्ण करून घेतेय ‘नीता अंबानी’ तिच्या अपूर्ण इच्छा, करून घेते सर्व शा’री’रि’क…

Latest update

मुकेश अंबानी हे देशातील सर्वात श्रीमंत उद्योगपती आहेत. त्यांना कशाचीही कमतरता नाही. मुकेश अंबानी आणि त्यांचे कुटुंब जगत असलेले जीवन जगण्याची प्रत्येकाची इच्छा असते. मुकेश अंबानी यांच्या कुटुंबीयांचे कोणतेही कार्यक्रम असले की संपूर्ण देश आणि जगाच्या नजरा त्यांच्यावर खिळलेल्या असतात.

फंक्शनच नाही तर त्यांचा रोजचा दिवसही खूप खास असतो. मुकेश अंबानी यांच्या पत्नी नीता अंबानी याही त्यांच्या आलिशान जीवनशैलीमुळे चर्चेत असतात. नीता अंबानींच्या एका कप चहाची किंमत सुमारे 3 लाख रुपये असल्याचे सांगितले जाते.मुकेश अंबानी हे देशातील सर्वात श्रीमंत उद्योगपती आहेत. 

त्यांची मुलगी ईशा अंबानीच्या लग्नाला संपूर्ण बॉलिवूड उपस्थित होते. त्याचबरोबर देश-विदेशातून अनेक बड्या व्यक्ती आल्या होत्या. त्यांनी त्यांचा मोठा मुलगा आकाश अंबानीचाही असाच शानदार विवाह केला. फंक्शनच नाही तर त्यांचा रोजचा दिवसही खूप खास असतो. मुकेश अंबानी यांच्या पत्नी नीता अंबानी याही त्यांच्या आलिशान जीवनशैलीमुळे कायम चर्चेत असतात.

त्याच वेळी, त्यांच्याकडे सर्वात महागड्या बॅग्स आणि कपडे आहेत. अनेक रिपोर्ट्सनुसार, अंबानी कुटुंबाकडे एक खास रोबोट देखील आहे जो सर्व कामे करतो. नीता अंबानी यांच्याकडे अमाप संपत्ती आहे. त्यांच्याशी संबंधित छोट्या छोट्या गोष्टीही मोठ्या बातम्या बनतात. त्यांच्याकडे किती खाजगी विमाने आहेत याची माहिती नाही.   

नीता अंबानींकडेही खास रोबोट असल्याचं म्हटलं जातं. नीता या रोबोटला काहीही सांगते, तो सगळी कामं करतो असं म्हटलं जातं. या रोबोची किंमत कोट्यवधींमध्ये सांगितली जात आहे. त्याची खासियत म्हणजे हा रोबो माणूस जे काम करतो ते सर्व करू शकतो. त्यामुळे नीता अंबानींना आता कोणत्याही कामासाठी नोकर किंवा कुटुंबीयांची गरज नाही.  

जेव्हा तिला काही काम करायचं असतं तेव्हा ती तिच्या रोबोटला ऑर्डर देते. नीता अंबानींचा हा खास रोबो घरातील सर्व कामे पाहतो. वास्तविक नीता रिलायन्स जिओची मालकीण आहे आणि तिच्याकडे इतरही अनेक कामे आहेत. अशा परिस्थितीत तिला तिच्या फिटनेसकडे लक्ष देता आले नाही.   

मात्र आता हा रोबो आल्यानंतर त्यांची ही समस्याही दूर झाली आहे. या रोबोटच्या आगमनाने त्याचे आयुष्य पूर्णपणे बदलले आहे. तुम्ही रजनीकांत आणि ऐश्वर्याचा रोबोट हा चित्रपट पाहिला असेल तर त्यात चिट्टी नावाचा रोबोट होता. चिट्टी सारखी घरापासून बाहेरची सगळी कामं करायची.

नीता अंबानींचा हा रोबो देखील सर्व समान माणसासारखी सगळी काम करतो. मुकेश अंबानी आपल्या कुटुंबासह मुंबईतील अँटिलिया येथील घरात राहतात. हे जगातील सर्वात महागड्या घरांपैकी एक आहेत. फोर्ब्सने आपल्या वेबसाइटवर अव्वल अब्जाधीशांच्या 20 आलिशान घरांच्या यादीत मुकेश अंबानींच्या या घराचे नाव देखील समाविष्ट केले आहे.

27 मजली इमारतीच्या या अँटिलियामध्ये तुम्ही कल्पनाही करू शकत नाही.अशा सर्व सुविधा आहेत. मुकेश अंबानींच्या उत्पन्नाचा मुख्य स्त्रोत तेल आणि वायूचा व्यवसाय आहे. ज्याच्यापासून त्यांना रिलायन्स जिओ पेक्षा जास्त कमाई मिळते. त्यांची एकूण संपत्ती सुमारे $104.7 बिलियनपर्यंत पोहोचली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *