तारक मेहता च्या शो मध्ये दयाबेन का येत नाही? ‘जेठालाल’ ने केला खतरनाक खुलासा सांगितले या मागील कटू सत्य…

entertenment

गेल्या 4 वर्षांपासून तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये करुणाचा अभाव लोकांना दिवसेंदिवस वाटत आहे. तिच्या परतीची वाट बघून चाहते थकले आहेत पण दिशा वकानी म्हणते की ती शोमध्ये येनार नाही. लॉकडाऊन संपल्यानंतर दयाबेन परत येतील असे बोलले जात होते पण तसे झाले नाही.

त्याचवेळी चाहते केवळ दयाबेनचीच वाट पाहत नाहीत, तर जेठालालही डोळ्यात तेल घालून त्यांची वाट पाहत आहेत. तारक मेहता का उल्टा चष्माच्या ताज्या भागात जेठालालनेच दयाबेन शोमध्ये परत न येण्याचे कारण दिले आहे. या शब्दांत त्यांनी त्यांचे पुनरागमन का शक्य होत नाही हे स्पष्ट केले आहे.

22 मार्चच्या एपिसोडमध्ये अब्दुलच्या दुकानातील प्रत्येकजण सोडा पिताना आणि एकमेकांसोबत त्यांचे सुख-दु:ख शेअर करताना दाखवले आहे. दरम्यान, दयाबेनचे बोलणे येते आणि जेठालालने दयाबेन परत न येण्याचे कारण सांगितले.तिच्या प्रवेशाबाबत योग्य वेळ आणि कथाही विणली जात होती.

निर्माते दिशा वाकाणीशी काही गोष्टींबद्दल बोलत होते, परंतु दुर्दैवाने गोष्टी तश्या घडल्या नाहीत. याच कारणामुळे दिशा वकानीने ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ला कायमचा अलविदा करण्याचा निर्णय घेतला आहे. तर बघा दयाबेन या शोमध्ये परत का येऊ शकत नाही. बरं, हा कार्यक्रमाचा मुद्दा होता.

पण खऱ्या आयुष्यात दिशा वकानीने या शोला खरोखरच अलविदा केला आहे का, हा मोठा प्रश्न आहे. असे झाले असते तर कदाचित निर्मात्यांना आता नवीन दयाबेन मिळाली असती, पण कितीही कलाकार बदलले तरी दयाबेनच्या जागी एकही कलाकार आलेला नाही. दिशा वकानीने २०१७ मध्ये शोमधून ब्रेक घेतला होता.

ती आई होणार होती, म्हणून ती प्रसूती रजेवर गेली. मात्र त्यानंतर ती शोमध्ये परतलीच नाही. तिला हा शो सोडून ५ वर्षे होतील, पण या पाच वर्षांतही त्याची लोकप्रियता कमी झालेली नाही.दिशा वकानी म्हणजेच दयाबेनने शो सोडल्याची बातमी चाहत्यांसाठी मोठा धक्का ठरू शकते.

आणि आगामी काळात शोच्या टीआरपीवर त्याचा वाईट परिणाम होऊ शकतो. तारक मेहता का उल्टा चष्मा गेल्या एक दशकाहून अधिक काळ प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत आहे. ‘जेठालाल’, ‘दयाबेन’ आणि ‘भिडे’, ‘नट्टू काका’, ‘सुंदरलाल’ ही व्यक्तिरेखा प्रत्येकाच्या मनात घर करून आहेत.त्यामुळे त्यांना पुन्हा पडद्यावर बघण्यासाठी लोक बेताब आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.