करिश्मा कपूर लवकरच करू शकते दुसरे लग्न, सलमान’ सोबत वाढू लागली जवळीक…

Entertenment

करिश्मा कपूरचे बॉलिवूडमध्ये वेगळेच नाव आहे, तिची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द अतिशय नेत्रदीपक राहिली आहे कारण तिने बॉलिवूड इंडस्ट्रीला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला करिश्माने वेड लावले आहे.कपूरचे वैयक्तिक आयुष्य चांगले नव्हते.

लग्नानंतर लगेचच त्यांचा घटस्फोट झाला. त्यानंतर करिश्मा कपूरने असे काम केले की तिच्या लग्नाची सर्वत्र चर्चा होत आहे.तिचे सलमानसोबत लग्न झाल्याची बातमी सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. आज आम्ही तुम्हाला संपूर्ण सत्य सांगणार आहोत. आजच्या काळात प्रत्येकजण सलमान खानचा खूप आदर आणि सन्मान देतो.

सलमान खानबद्दल बोलायचे तर, त्याने त्याच्या आयुष्यात खूप नाव आणि पैसा कमावला आहे, ज्यामुळे तो आपले आयुष्य अतिशय ऐषोआरामात व्यतीत करतो. सलमान खानच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलताना, त्याचे अद्याप लग्न झालेले नाही, वयाच्या ५६ व्या वर्षीही तो बॅचलर आहे.

त्यामुळे त्यांचे चाहते तो लग्न कधी करणार याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. त्यांच्या लग्नाच्या वेगवेगळ्या बातम्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात.अलीकडेच सलमान खानची बहीण अर्पिताने तिच्या घरी ईदची मेजवानी आयोजित केली होती, ज्याला उपस्थित राहण्यासाठी अनेक स्टार्स पोहोचले होते.

या मेजवानीचा आस्वाद घेण्यासाठी करिश्मा कपूरही पोहोचली. ईद पार्टीचे अनेक फोटो व्हायरल झाले होते पण करिश्माने शेअर केलेल्या फोटोंने सर्वाधिक लक्ष वेधले होते.या फोटोंमध्ये करिश्मा कपूर अभिनेता सलमान खानला मिठी मारताना दिसत आहे. सलमान आणि करिश्मा दोघेही खूप खुश दिसत होते.

या फोटोंवर चाहत्यांची मनेही कोसळली. लोकांना सलमान आणि करिश्माची जोडी खूप आवडली आणि त्यांनी कमेंट सेक्शनमध्ये आपले मन सांगितले.आम्ही तुम्हाला सांगतो की सलमान खान आणि करिश्मा कपूर खूप चांगले मित्र आहेत, पण करिश्मा कपूरचा हा फोटो पाहिल्यानंतर काही लोक म्हणतात.

की ती सलमान खानशी लग्न करू शकते. काही लोकांनी फोटोवर कमेंट करत लिहिले, दोघांनी लग्न करा… इतरांनी लिहिले, कृपया लग्न करा… आणखी एका यूजरने लिहिले की, सलमान सर कृपया करिश्माशी लग्न करा, तुम्ही दोघे खूप छान दिसता. तुम्ही सोबत चित्रपटात काम केले आहे आणि दोघेही अप्रतिम दिसत आहेत.

खरं तर, चाहते सलमान आणि करिश्मा या दोघांना रिअल लाईफ कपल म्हणून बघायचे आहे.काही दिवसांपूर्वी करिश्मा कपूरने तिच्या इन्स्टाग्रामवर एक प्रश्न विचारला होता की तिने लग्न करावे की नाही? त्याला उत्तर देताना तिने म्हटले आहे की, ‘मला पुन्हा लग्न करायचे आहे. जर मी पुन्हा प्रेमात पडले तर मी पुन्हा लग्न करेन.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *