मालदीव मध्ये ‘जान्हवी कपूर’ ने केला बिकिनी घालून हॉट फोटोशूट’ फोटो पाहून चाहते म्हणाले – सगळेच कप’डे का’ढा’य’चे ना तेव्हडेच का घातले..

Entertenment

जान्हवी कपूरला बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये एक उगवती स्टार म्हणून पाहिले जाते, जान्हवी कपूरने बॉलीवूडमध्ये धडक या चित्रपटाद्वारे पदार्पण केले, जो चित्रपट लोकांना खूप आवडला होता, मुख्य म्हणजे त्या चित्रपटाची कथा लोकांना आवडली होती. ही कथा आजच्या जगाशी जोडलेली होती.

आणि त्याचवेळी जान्हवी कपूरची स्टाइल देखील लोकांना खूप आवडली होती. जान्हवी कपूर ही बोनी कपूर आणि श्रीदेवी यांची मुलगी आहे, जान्हवी कपूर सुरुवातीपासूनच तिच्या आईसारखी बनण्याचा प्रयत्न करत होती.आणि सुरुवातीपासूनच तिला फिल्मी दुनियेत स्वत:चे नाव कमवायचे होते.

आणि आज जान्हवी कपूरचे स्वप्न साकार झाले आहे. तिने बॉलिवुडमध्ये पदार्पण करून लोकांच्या हृदयात खास स्थान निर्माण करायला सुरुवात केली आहे.जान्हवी कपूरने नुकताच सोशल मीडियावर स्वतःचा एक फोटो आणि व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये जान्हवी कपूर मालदीवमध्ये एन्जॉय करताना दिसत आहे.

आणि या फोटोमध्ये तिने निळ्या रंगाची बिकिनी घातली आहे ज्यामध्ये ती खूप सुंदर दिसत आहे. आणि त्यात आणखी एक खास गोष्ट आहे,या फोटोमध्ये जान्हवीने जो हॉटनेस जोडला आहे तो काही औरच आहे, जान्हवी कपूरचा हा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे, तुम्हीही फोटो पाहू शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *