दिनेश कार्तिक’ सहित या 3 क्रिकेटपटूंची पत्नीकडून झाली फ’स’व’णूक, अशा प्रकारे तोंड दाखवायला सुद्धा नाही ठेवली त्यांना जागा..

Entertenment

क्रिकेटपटू त्यांच्या खेळासोबतच त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे प्रसिद्धी झोतात राहतात. चाहते देखील त्यांच्या आवडत्या क्रिकेटरच्या पत्नी आणि मैत्रिणींना सोशल मीडियावर फॉलो करतात आणि त्यांच्याशी संबंधित छोट्या छोट्या गोष्टींमध्ये खूप रस घेतात. फार कमी लोकांना माहित असेल की आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमध्ये असे 3 खेळाडू झाले आहेत, ज्यांच्या पत्नींनी त्यांना घटस्फोट देऊन दुसऱ्या क्रिकेटपटूशी लग्न केले आहे. चला तर मग जाणून घेऊया कोण आहेत हे क्रिकेटर.. दिनेश कार्तिकपासून अझरुद्दीनपर्यंत, दोन लग्ने करणारे 6 भारतीय क्रिकेटर्स

1) तिलकरत्ने दिलशान

श्रीलंकेचा माजी महान सलामीवीर तिलकरत्ने दिलशानचा विवाह निलंगा विथांगेशी झाला होता पण त्याच्या पत्नीने त्याला सोडून दुसऱ्या क्रिकेटपटूशी लग्न केले. या दरम्यान सर्वात मनोरंजक गोष्ट अशी आहे की दुसरा क्रिकेटर दुसरा कोणी नसून दिलशानचा सहकारी क्रिकेटर उपुल थरंगा होता. थरंगा आणि दिलशान या जोडीने अनेक वर्षांपासून श्रीलंका क्रिकेट संघाच्या सलामीची जबाबदारी सातत्याने सांभाळली आहे.

२) ब्रेट ली

ऑस्ट्रेलियाचा माजी गोलंदाज ब्रेट ली चीही पत्नीने फसवणूक केली आहे. पण यादरम्यान मजेशीर गोष्ट अशी होती की, त्याच्या पत्नीने क्रिकेटर नाही तर रग्बी खेळाडूशी लग्न केले. सिडनी हेराल्डच्या बातमीनुसार, ब्रेट लीला त्याच्या पहिल्या पत्नीने घटस्फोट दिला कारण तो त्याच्या क्रिकेटमध्ये खूप व्यस्त होता, त्यामुळे तो कुटुंबाला वेळ देऊ शकत नव्हता. परिणामी त्याच्या पत्नीने त्याला घटस्फोट दिला.

3) दिनेश कार्तिक

जेव्हा जेव्हा क्रिकेटच्या खेळात पत्नीची फसवणूक केल्याचा उल्लेख येतो तेव्हा प्रथम दिनेश कार्तिकचा उल्लेख होतो. कार्तिकची पत्नी निकिता वंजारा हिने त्याची फसवणूक केली होती. वास्तविक निकिताचे कार्तिकच्या पाठीमागे त्याचा सहकारी खेळाडू मुरली विजयसोबत अफेअर होते.

आणि जेव्हा कार्तिकला हे समजले तेव्हा तिने कार्तिकला घटस्फोट दिला आणि मुरली विजयसोबत लग्न केले. सध्या, दिनेश कार्तिकने भारताची स्क्वॅश खेळाडू दीपिका पल्लीकल हिच्याशी दुसरे लग्न केले आहे आणि तो खूप आनंदी वैवाहिक जीवनाचा आनंद घेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *