ऐश्वर्या रॉय ने केला धक्कादायक खुलासा, म्हणाली – लग्न झाल्यापासून मी खूप नाराज आहे, अभीषेक कडून मिळत नाही कोणतंच सुख..

entertenment

देशातील आणि जगातील चित्रपटसृष्टीतील सर्वात सुंदर अभिनेत्री ऐश्वर्या रायच्या चाहत्यांची आज कमी नाही.आपल्या मेहनती आणि अभिनयाच्या जोरावर या अभिनेत्रीने चाहत्यांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे. केवळ बॉलिवूडच नाही तर संपूर्ण देश ऐश्वर्या रायला ओळखतो.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की ऐश्वर्या राय ही बॉलिवूडची खूप मोठी अभिनेत्री आहे. ऐश्वर्या रायने मिस वर्ल्ड स्पर्धा तर जिंकलीच पण अभिनय विश्वातही खूप नाव कमावलं.अभिनेत्री ऐश्वर्याची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्दही चांगली राहिली असून आजही ही अभिनेत्री इंडस्ट्रीत पूर्णपणे सक्रिय आहे.

अभिनेत्री ऐश्वर्या अजूनही खूप सुंदर आहे आणि आजही तिच्या सौंदर्यावर अनेकांना खात्री आहे. तिने 2007 मध्ये अभिषेक बच्चनसोबत लग्न केले आणि आज त्यांना 10 वर्षांची मुलगी देखील आहे. अभिनेत्री ऐश्वर्याचे तिच्या कुटुंबावर खूप प्रेम आहे आणि ऐश्वर्या तिच्या मुलीचे खूप संरक्षण करते.

ऐश्वर्या सार्वजनिक ठिकाणी आपल्या मुलीचा हात अजिबात सोडत नाही आणि आपल्या मुलीला स्वतःच्या अगदी जवळ ठेवते हे तुम्ही पाहिले असेलच.अभिनेता अभिषेक बच्चनसोबत लग्न केल्यानंतर ऐश्वर्याही खूप खुश आहे. तिचे सासू-सासरे म्हणजे अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन यांच्याशीही तिचे खूप चांगले संबंध आहेत.

सर्वजण एकत्र राहतात आणि अनेकदा एकमेकांसोबत घालवलेल्या काही चांगल्या क्षणांचे फोटो शेअर करत असतात, पण आता ऐश्वर्याने तिच्या वैवाहिक आयुष्याबाबत एक मोठी गोष्ट सांगितली आहे, ज्यानंतर सर्वत्र त्याची चर्चा होत आहे. तिने सांगितलेली एक गोष्ट समोर येत आहे ज्यात तिने सांगितले की,

ती अभिषेकवर खूप नाराज आहे. नुकताच अभिनेत्री ऐश्वर्याने अभिषेकबद्दल एक धक्कादायक खुलासा केला आहे. अभिनेत्री ऐश्वर्याने सांगितले की, कधी कधी अभिषेकमुळे तिला रात्री झोप येत नाही. होय, ऐश्वर्याने सांगितले आहे की, जेव्हा कधी कधी अभिषेकला तिच्यावर राग येतो तेव्हा तो पटकन राग सोडत नाही.

त्यानंतर कधी कधी ऐश्वर्याला त्याचे मन वळवण्यासाठी रात्र कमी पडते, ती रात्रभर अभिषेक ला मनवत असते, आणि त्यामुळे अॅशला रात्री झोपता येत नाही.आणि ती या या कारणासाठी अभिषेक वर नाराज आहे. अभिनेत्री ऐश्वर्या रायच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, ती लवकरच ‘तू पोन्नियिन सेल्वन’ या चित्रपटात दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.