सनी लिओनी म्हणाली- एखाद्यासोबत एक रात्र से-क्स केला याचा अर्थ असा नाही की तुम्ही त्याच्यावर प्रेम करता… 

entertenment

सनी लिओनी ही बॉलीवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्री म्हणून ओळखली जाते. एक काळ असा होता की सनी तिच्या व-न ना-ई-ट स्टँ-ड या चित्रपटामुळे चर्चेत होती. चित्रपट इंडस्ट्रीत पाऊल ठेवताच ती बॉलिवूडचा एक भाग बनली. तेव्हापासून त्यांच्या लोकप्रियतेत सातत्याने वाढ होत आहे. त्यांची गाणी किंवा चित्रपट हिट व्हायला जास्त वेळ लागत नाही.

सनी लिओनीची सोशल मीडियावर मोठी फॅन फॉलोअर्स आहे. चित्रपटांमध्ये येण्यापूर्वी सनी लिओनी पॉ-र्न इंडस्ट्रीशी संबंधित होती पण बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवताच तिने पॉ-र्न इंडस्ट्री सोडली. सध्या बॉलिवूडमध्ये त्यांचा चांगलाच बोलबाला आहे. वन ना-ई-ट स्टँ-ड या चित्रपटात सनी लिओनी अतिशय हॉ-ट अवतारात दिसली होती.

या चित्रपटाची कथा सांगणारे पोस्टरही रिलीज करण्यात आले. सनीच्या या खास चित्रपटाची कथा एका रात्रीसाठी कोणाशी तरी सं-बं-ध ठेवण्याच्या विषयावर आधारित आहे. आजच्या युगात मोठ्या शहरांमध्ये त्याचा ट्रेंड खूप वेगाने दिसत आहे. त्याची झलक या चित्रपटात पाहायला मिळेल. या चित्रपटाचे पोस्टर पाहून सनीने मजेशीरपणे लिहिले की,

‘ माय से-क्स फॉर वन ना-ई-ट कोणाशीही भावनिक सं-बं-ध सिद्ध करत नाही. या चित्रपटात सनी लिओनीसोबत तनुज विराणीही मुख्य भूमिकेत दिसला होता. सनी लिओनीचे धाडसी अभिनय पाहून मोठ्या संख्येने लोकांनी चित्रपटाचे आगाऊ बुकिंग केले. सनीच्या या चित्रपटाचे प्रेक्षकांनी जोरदार स्वागत केले.

बॉलीवूडमधील अतिशय लोकप्रिय गाणे बेबी डॉल मैं सोने की या गाण्याने तिची लोकप्रियता रातोरात वाढली. तिने बॉलीवूडमधील अनेक प्रौ-ढ चित्रपटांमध्येही काम केले. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की सनीच्या सौंदर्याचे वेड एका प्रसिध्द आणि मोठया आतंकवाद्याला देखील होते होते. अमेरिकन सैनिक पाकिस्तानात घुसले तेव्हा ओसामा मारला गेला.

त्यादरम्यान तेथून मोठ्या प्रमाणात सनीचे अ-श्ली-ल व्हिडिओ सापडले. जेव्हा सनीला याची माहिती मिळाली तेव्हा यावेळी सनीच्या फॅन फॉलोइंगची यादी किती लांब आहे याचा अंदाज तिला आला. सनी आणि डॅनियल वेबर यांना दोन मुले आहेत, त्यांनी एक मुलगी दत्तक घेतली आहे. त्यांच्या संगोपनात त्यांनी काहीही कमी ठेवली नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.