रणवीरचे उ’घ’डे फोटो बघताना पकडली गेली ‘ट्विंकल खन्ना’, मुलासमोरच शरमेने झाली पाणी-पाणी आणि मग..

Entertenment

बॉलीवूड अभिनेता रणवीर सिंगच्या फोटोशूटवर बॉलिवूडमधून प्रतिक्रिया येण्याची प्रक्रिया अजूनही सुरूच आहे. अलीकडेच ट्विंकल खन्नाने रणवीरच्या फोटोंवर प्रतिक्रिया दिली आहे. ट्विंकलने सांगितले की, तिने रणवीरचा फोटो काळजीपूर्वक पाहिला पण त्यात काहीच दिसले नाही. हा फोटो पाहताना त्यांना त्यांच्या मुलाने पकडल्याचेही त्यांनी सांगितले.

ट्विंकल खन्नाने रणवीर सिंगच्या फोटोवर तिच्या ब्लॉगमध्ये म्हटले आहे की, रणवीरची अंडर ए, एक्स, पोज आहे आणि दुर्बीण किंवा भिंग झूम करूनही तिला त्यात काहीही दिसले नाही. फक्त दोन पायांमध्ये सावली दिसत होती.या फोटोशूटवर प्रतिक्रिया देताना ट्विंकल म्हणाली की, ती रिसर्चसाठी लॅपटॉप स्क्रीनवर रणवीरचा फोटो झूम करून पाहत होती.

तेवढ्यात मागून तिचा मुलगा आरव आला आणि त्याने तिच्याकडे बघितले,त्यामुळे अशा स्थितीत तिला लाज वाटली. तिने टाईम्स ऑफ इंडियामधील तिच्या लेखात सांगितले की, “मी माझ्या स्क्रीनवर रणवीरचे फोटो पाहत होते, जेव्हा माझा मुलगा आला, तेव्हा मी त्याला सांगितले की ते संशोधनासाठी आहे. जिथे लोक स्त्रियांच्या शरीराकडे डोळे मोठे करून पाहतात, पण पुरुषांच्या शरीराकडे पाहण्याचे टाळतात.”

सासूशी संबंधित एक किस्सा सांगितला: ट्विंकलने तिच्या ब्लॉगवर तिच्या सासूशी संबंधित एक किस्साही शेअर केला आहे.ती म्हणाली, “काही वर्षांपूर्वीची गोष्ट होती… पम्मी बुवा, ज्यांना अजूनही ऑडिओ किंवा व्हिडिओ कॉल्सचा फरक कळत नाही, तिने बाथरूमचा दरवाजा उघडला. तेव्हा तिचा 72 वर्षीय पती बाथरूममध्ये टॉवेल खोलत होता. तिने पतीला सांगितले- ‘मोहनजी, फोन घ्या, वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देण्यासाठी दीदींनी मुंबईहून फोन केला आहे.’ यावर माझ्या सासूबाईंनी लगेच फोन कट केला. कारण त्यांना मोहनजी कपड्यांशिवाय दिसले होते.

विद्या बालनच्या प्रतिक्रियेचे समर्थन करा: रणवीर सिंगचे फोटोशूट पाहिल्यानंतर ट्विंकलनेही विद्या बालनच्या प्रतिक्रियेशी सहमती दर्शवली ज्यामध्ये तिने रणवीरच्या फोटोशूटला हरकत नसल्याचे सांगितले. आम्हा लोकांनाही डोळे वटारण्याची संधी मिळाली पाहिजे असे ती म्हणाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *