पुरुष नाही’तर एक महिला आहे रेखाची से’क्स पार्टनर, स्वतःच केला खुलासा म्हणाली – जवळपास ३४ वर्षांपासून मला जेव्हा वाटेल तेव्हा मी तिच्यासोबत सं’बं’ध…

Entertenment

एकेकाळी आपल्या स्टाईलने हजारो हृदयांवर राज्य करणाऱ्या रेखाच्या सौंदर्याची आजही लोकांना खात्री आहे. अभिनयासोबतच रेखा तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातील गुंतागुंतीमुळेही चर्चेत होती. आजही त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित बातम्यांनी खळबळ उडवून दिली आहे. आज रेखानेही वयाचा ६६ वा टप्पा ओलांडला आहे.

पण तरीही नव्या युगातील अनेक अभिनेत्री तिच्या सौंदर्यासमोर पाणी कम चाय आहेत. रेखाचे इंडस्ट्रीतील अनेक अभिनेत्यांशी अफेअर असले तरी पण आज आपण ज्या अफेअरबद्दल बोलणार आहोत ते तिच्या आणि तिच्या सेक्रेटरीबद्दल आहे. रेखाच्या अनेक फोटोंमध्ये तुम्ही या महिलेला तिच्या मागे चालताना पाहिलं असेल.

चला तर मग जाणून घेऊया या महिलेबद्दल- रेखासोबत सावलीप्रमाणे एकत्र राहणाऱ्या त्यांच्या सचिवाचे नाव फरजाना आहे. अभिनेत्रीच्या आयुष्यात फरझानाचे महत्त्व तिच्या सर्व जवळच्या मित्रांमध्ये सर्वाधिक आहे. फरजाना 34 वर्षांपासून रेखासोबत आहे, तीन दशकांहून अधिक काळ ती रेखाचे सर्व काम सांभाळत आहे.

आतापर्यंत दोघिंच्या नात्याबाबत अनेक बातम्या समोर आल्या आहेत. मात्र अद्याप या प्रकरणी दोन्ही बाजूंकडून कोणतेही वक्तव्य आलेले नाही, त्यामुळे हे प्रकरण अजूनही गूढच आहे.विशेष म्हणजे रेखा कुठेही असली तरी फरजाना नेहमीच तिच्यासोबत असते. वेगवेगळ्या माध्यमांतून, पुस्तकांतून आणि लेखांतून या दोघिंच्या नात्याबद्दल बरेच काही लिहिले गेले आहे.

मात्र, त्यांच्या नात्याचे सत्य काय आहे, हे कोणीच सांगू शकत नाही. एकदा रेखा आणि फरजाना यांच्या नात्यावर त्यांच्या जेठानीने बोट उचलले होते, ज्याची त्यावेळी बरीच चर्चा झाली होती. तुम्हाला सांगतो की रेखाने 1990 मध्ये बिझनेसमन मुकेश अग्रवालसोबत लग्न केले होते. पण लग्नानंतर काही महिन्यांतच त्यांचे नाते बिघडू लागले.

आणि लग्नानंतर अवघ्या 6 महिन्यांतच दोघेही एकमेकांपासून वेगळे झाले. या विभक्त होण्याच्या सहा महिन्यांनंतरच रेखाचे पती मुकेश अग्रवाल यांनी त्यांच्या फार्म हाऊसमध्ये दुपट्ट्याने गळफास लावून आपले जीवन संपवले होते. पती अचानक जग सोडून गेल्यानंतर संशयाच्या सुया रेखा आणि फरजाना यांच्यावर होत्या. मात्र त्यानंतर लवकरच प्रकरण मिटले.

मुकेश अग्रवाल गेल्यानंतर व्यावसायिकाची वहिनी रेखाची जेठानी पहिल्यांदाच फरजाना आणि रेखाच्या नात्याबद्दल उघडपणे बोलली. रेखाच्या जेठानीने सांगितले की, रेखा जेव्हा दिल्लीतील कुटुंबाला भेटायला यायची तेव्हा आम्ही एकत्र चांगला वेळ घालवायचो. पण हे तेव्हाच व्हायचे जेव्हा अभिनेत्री एकटी असायची.

जर फरजाना सोबत असली तर असे काही घडले नव्हते.रेखाच्या जेठानीने आपल्या निवेदनात म्हटले होते की, “रेखा आणि फरजाना यांच्यात काहीतरी वेगळे सुरू होते. मित्र असणं किंवा बहीण असणं खूप वेगळं आहे, पण रेखा आणि फरझानाचं वागणं यासारखे नव्हतं. रेखा आणि फरजाना यांचे नाते पती-पत्नीसारखे होते. हे सर्व मी माझ्या डोळ्यांनी पाहिले आहे.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *