एका इव्हेंट मध्ये खूपच टाईट कपडे घालून येन ‘दिशा पाटनी’ला पडलं खूपच महागात, झाली Opps मोमेंट ची शि’का’र, दिसत होते तिच्या श’री’राचे हे दोन पा’र्ट..

Bollywood

बॉलिवूडची हॉ-ट दिवा दिशा पटानी सध्या तिचा आगामी चित्रपट ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’च्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, शनिवारी तिने चित्रपटातील बाकीचे स्टार्स जॉन अब्राहम, अर्जुन कपूर आणि तारा सुतारियासोबत मुंबईत रोड शो केला. यावेळी या चारही स्टार्समध्ये जोरदार केमिस्ट्री पाहायला मिळाली. 

त्याचवेळी, चित्रपटाच्या प्रमोशनच्या निमित्ताने दिशा आणि तारा यांनी त्यांच्या फॅशन स्टेटमेंटमुळे बरेच लक्ष वेधून घेतले. पण दिशा पटानीचा फॅशन सेन्स लोकांना आवडला नाही आणि यूजर्स तिला ट्रोल करत आहेत. अनेक यूजर्सने तिला स्वस्तातली पूनम पांडेही म्हंटले आहे. प्रमोशन दरम्यान ताराने काळ्या रंगाचा पोशाख परिधान केला होता.

तर दिशाने स्टायलिश निऑन क्रॉप टॉप आणि सिल्व्हर कलरचा थाई हाय स्लिट स्कर्ट घातला होता. त्याच वेळी, दिशाचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणावर व्हायरल होत आहेत आणि सर्वत्र ती तिच्या शरीराचे अवयव दाखवत असते असे म्हणत लोक तिला ट्रोल करत आहेत.

दिशाच्या व्हिडीओवर कमेंट करताना एका सोशल मीडिया यूजरने लिहिले आहे की, “तू छान कपडे घालू शकत नाही का? तुमच्याकडे कोणत्या प्रकारचे स्टायलिस्ट आहेत?” एका यूजरने विचारले आहे की, दिशा पटनी तुमची स्टायलिस्ट एवढा खराब ड्रेस का बनवते? दिशाच्या फोटोंवर कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले की,

तू स्वस्तातली पूनम पांडे स्वस्त आहेस? एका वापरकर्त्याने लिहिले की, ” अंग प्रदर्शनाद्वारे प्रचार .” एका यूजरने लिहिले की, “कधीकधी आत काहीतरी परिधान करत जा.” एका युजरने कमेंट केली की, “दिशाला खरोखरच ड्रेसची गरज आहे का.” एकाने लिहिले की, ” हा ग्रीन टॉप कोणता… ड्रेस परिधान केला आहेस, खूपच अ-श्ली-ल.”

एक व्हिलन रिटर्न्स’ 29 जुलैला रिलीज होणार आहे…

तसेच मोहित सुरी दिग्दर्शित ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ हा चित्रपट 29 जुलै रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. दिशा पटानी, जॉन अब्राहम, तारा सुतारिया आणि अर्जुन कपूर हे तिघेही पहिल्यांदाच एकमेकांसोबत स्क्रीन शेअर करत आहेत.

दिशा पटानीचा आगामी प्रोजेक्ट..

‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ व्यतिरिक्त, दिशा पटानीच्या आगामी चित्रपटांमध्ये सिद्धार्थ मल्होत्रा ​​स्टारर ‘योधा’, बालाजी मोशन पिक्चर्सचा ‘क्टिना’ आणि अमिताभ बच्चन, प्रभास स्टारर ‘प्रोजेक्ट के’ यांचा समावेश आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *