सैफ ने सांगितले अमृताला सोडण्या’मागचे खरे कारण, सैफ म्हणाला ‘मी कंटाळलो होतो’ कारण रात्री-बेरात्री उठून ती मला क’रा’यला सांगायची..

Entertenment

बॉलिवूड अभिनेता सैफ अली खानचे कुटुंब गेल्या अनेक महिन्यांपासून चर्चेत आहे. होय, सैफ अली खानच्या कुटुंबात काय चालले आहे किंवा काय घडत आहे याची सर्वत्र चर्चा आहे. दरम्यान, सैफ अली खानची माजी पत्नी अमृताबाबत अनेक खुलासे होत आहेत. अमृता सिंग ही सैफ अली खानची पहिली पत्नी आहे. जिच्यासोबत आता त्यांचे कोणतेही नाते नाही.

पण मुलगी सारा अली खानमुळे दोघेही रोजच चर्चेत असतात. अशा परिस्थितीत आता सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांच्या नात्यातील एक कटू सत्य समोर आले आहे. चला तर मग जाणून घेऊया आमच्या या लेखात तुमच्यासाठी काय खास आहे?सैफ अली खानची पहिली पत्नी अमृता सिंग ही ९० च्या दशकातील अतिशय सुंदर अभिनेत्री आहे.

अमृता सिंगसोबत काम करण्यासाठी त्या काळातील मोठे दिग्दर्शक आणि कलाकार आसुसले होते. अमृता त्या काळात तिच्या अभिनयाने इंडस्ट्रीवर राज्य करत होती. अमृता सिंग सध्या चित्रपटांपासून पूर्णपणे दूर आहे, पण तिची मुलगी सारा अली खान बॉलिवूडमध्ये धुमाकूळ घालत आहे आणि याच कारणामुळे सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांची सध्या खूप चर्चा होत आहे.

जेव्हा अमृता तिच्या कारकिर्दीच्या सुवर्ण टप्प्यात होती, तेव्हा ती सनी देओल, विनोद खन्ना आणि क्रिकेटर रवी शास्त्री यांच्यासह अनेक अभिनेत्यांशी जोडली गेली होती. अमृताचे नाव सनी देओलसोबत खूप जोडले गेले होते आणि त्यांची जोडी प्रेक्षकांनाही आवडली होती, पण अमृताने तिचे मन मोडून आपल्या पेक्षा लहान असलेल्या सैफ अली खानशी लग्न केले.

अमृता सिंग आणि सैफ अली खान यांनी खूप लवकर लग्न केले होते. 12 वर्षांनी मोठ्या अमृताशी लग्न केल्यानंतरही सैफ खूप खूश होता, पण 2004 मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. सैफ अली खानने एका मुलाखतीत खुलासा केला होता की, अमृता सिंग कधी कधी मला शिवीगाळ करायची तर कधी घराबाहेर फेकायची.

त्यामुळे मला दिवसभर घराबाहेर भटकावे लागले. अशा परिस्थितीत अमृताच्या या स्वभावाने सैफ अली खान नाराज झाला आणि त्यानंतर 2004 मध्ये दोघांनी घटस्फोट घेतला. मात्र, घटस्फोटानंतर काही वर्षे अमृता सिंगने सैफ अली खानला आपल्या मुलांना भेटू दिले नाही, यामुळे सैफ अली खान खूपच तुटला होता. 

सैफ अली खान आणि अमृता सिंग यांची मुलगी सारा अली खानला सगळेच ओळखतात. होय, सारा अली खान सध्या बॉक्स ऑफिसवर राज्य करत आहे. सलग दोन हिट चित्रपट दिल्यानंतर, बॉलिवुडमध्ये सारा अली खानची उंची वाढली आहे. आणि तिला एक यशस्वी सुपरस्टार म्हणून वागणूक दिली जात आहे. सारा अली खान मीडियालाही भेटत असते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *