“मला मुलगी असती तर ती कंगना’ सारखीच आश्वासक आणि सुसंस्कृत असती ! रेखा’ च्या या वक्तव्यावर कंगना’ ने केलं हे खतरनाक भाष्य, कंगना म्हणाली…

Entertenment

कंगना रणौत ही इंडस्ट्रीतील अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे, जिचा आवेग काहींना इंडस्ट्रीत आवडत नाही, तर काहींना कंगनाच्या या रूपाची खात्री आहे. त्यापैकी एक म्हणजे रेखा. रेखा, तिच्या काळातील सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रींपैकी एक आहे, तिला कंगनाला इतकी आवडते की तिने एकदा सांगितले होते की जर तिला मुलगी असती,  

तर ती कंगना राणौतसारखी असती. आता खुद्द कंगनाने रेखाच्या या वक्तव्यावर प्रतिक्रिया दिली असून आपला आनंद व्यक्त केला आहे. त्यावर कंगनाने तिचे रिॲक्शन तिच्या इन्स्टाग्रामच्या माध्यमातून व्यक्त केले आहे. कंगनाने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर तिच्या आणि रेखाच्या फोटोंचा कोलाज शेअर केला आहे.

या कोलाजवर रेखाचे विधान लिहिले आहे, जेव्हा तिने म्हटले होते, ‘जर मला मुलगी असती तर ती कंगनासारखी असावी. कंगना ही खऱ्या आयुष्यातील लक्ष्मीबाई आहे. रेखाच्या या कॉमप्लीमेंटने कंगना खूप खूश आहे. त्यामुळे यावर प्रतिक्रिया देताना अभिनेत्रीने लिहिले, ‘ ही आतापर्यंतची सर्वात मोठी प्रशंसा आहे’.

कंगनावर फक्त रेखाच नाही तर बॉलीवूड अभिनेता विद्युत जामवाललाही खात्री आहे. विद्युतने नुकतेच कंगना राणौतच्या अॅक्शन सीन्सचे कौतुक केले. वास्तविक, कंगना राणौतचा ‘धाकड’ चित्रपट थिएटरमध्ये चांगलाच फ्लॉप झाला असेल, पण कंगनाच्या या चित्रपटातील अॅक्शन सीन्सचे खूप कौतुक झाले.

कंगनाने तिच्या इंस्टाग्रामवर विद्युतचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये विद्युत कंगणाचे कौतुक करताना दिसत आहे.अभिनेत्याचा व्हिडिओ शेअर करताना कंगनानेही विद्युतचे आभार मानले आहेत. कंगणाचे व्यक्तिमत्त्व अनेकांना आवडत नसले तरीही अनेक जण असेही आहेत ज्यांना टी आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *