स्वतःच्या घरातल्या मोलकरणींशी केला से-क्स, १६ वर्षाच्या लहान मु’ली’ला’ही सो’ड’ले नाही बॉलिवूड च्या या ३ सर्वात बो’ग’स अभिनेत्यांनी… 

Bollywood Entertenment Latest update

बॉलीवूडचे जग जेवढे बाहेरून प्रकाशमय दिसते तेवढेच आतून अंधकारमय आणि घृणास्पद आहे. या इंडस्ट्रीमध्ये काम करणारे स्टार्स ऑनस्क्रीन हिरो बनू शकतात, परंतु त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यात अशा काही घटना घडतात ज्यावर विश्वास ठेवणे कठीण आहे.

बॉलिवूड स्टार्सचे वाद आणि घोटाळ्यांशी जुने नाते आहे. आज आम्ही तुम्हाला अशा स्टार्सची ओळख करून देणार आहोत ज्यांचे अफेअर्स नोकरांशी सं’बं’धि’त होते. वास्तविक या स्टार्सवर मोलकरणीसोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध असल्याचा आरोप करण्यात आला होता. चला तर मग जाणून घेऊया या यादीत कोणत्या स्टार्सचा समावेश आहे.

आदित्य पांचोली

आदित्य पांचोली ९० च्या दशकात खूप लोकप्रिय होता. जरी तो त्याच्या प्रोफेशनल लाईफपेक्षा त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत राहिला. त्याला वा’दांचा मोठा इतिहास आहे. आदित्य पांचोलीवर मोलकरणीसोबत अ’फे’अर’ असल्याचा आरोप आहे. हा खळबळजनक आरोप त्याची एक्स गर्लफ्रेंड आणि बॉलिवूड अभिनेत्री पूजा बेदी हिने केला आहे.

पूजाने एका मुलाखतीत आदित्यचे त्याच्या १५ वर्षांच्या मोलकरणीसोबत अ-वै-ध सं-बं-ध असल्याचा खुलासा केला होता. हा ब-ला-त्का-र नसला तरी तो मोलकरणीच्या इ’च्छे’ने केलेला लैं-गि-क सं-बं-ध होता. पण तेव्हा मोलकरीण अ’ल्प’व’यी’न होती, म्हणून त्याला ब-ला-त्का-रच म्हणावे लागेल. पूजाने सांगितले की, जेव्हा तिला आदित्यचे हे रहस्य कळले तेव्हा तिने त्याच्याशी सं’बं’ध तोडले.

ओम पुरी

दिवंगत अभिनेते ओम पुरी हे त्यांच्या काळातील प्रसिद्ध अभिनेते होते. त्याने आपल्या चित्रपट कारकिर्दीत अनेक हिट चित्रपट दिले. तो आज आपल्यात नसला तरी त्याची व्यक्तिरेखा आजही लोकांना आठवते. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की ओमपुरीसारख्या दिग्गज अभिनेत्याचेही त्यांच्या मोलकरणीसो’ब’त सं-बं-ध आहेत
हे त्यांच्या पत्नी नंदिता पुरी यांनी त्यांच्या Unlikely Hero: Om Puri या पुस्तकात उघड केले आहे. या पुस्तकात नंदिताने सांगितले की, ओमपुरीचे तिच्या मोलकरणीसोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध होते. तेव्हा ओमपुरी अवघे १४ वर्षांचे होते. तो आपल्या मामाच्या घरी राहत होता. त्या घरात एक ५५ वर्षीय मो’ल’क’री’ण’ही राहत होती.

तिने ओमपुरीची विशेष काळजी घेतली. लाईट गेल्यावर मो’ल’क’र’णी’ने त्याचा फायदा घेतला. तिने ओ’म’पु’री’ला खोलीत नेले आणि तिच्याशी शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवण्यास सांगितले. ओमपुरी यांच्या आयुष्यातील हा पहिला से-‘क्स होता. ओम पुरीबद्दल असे म्हटले जाते की ते स्वतःहून मोठ्या म’हि’लां’क’डे जा’स्त आ’क’र्षित होते.

शायनी आहुजा

गँगस्टर फेम शायनी आहुजा मोलकरणीसो’ब’त’च्या सं-बं-धां-मुळेही कुप्रसिद्ध आहे. उलट त्याच्यावर मोलकरणीवर ब-ला-त्का-र केल्याचा आ’रो’प होता. या आरोपानंतर त्यांनी काही काळ तुरुंगातही काढला. हे प्रकरण 2009 चे आहे. तेव्हा शायनीचे करिअर शिखरावर होते. त्यांचे चित्रपट प्रचंड हिट होत होते. पण त्यानंतर त्याच्याव’र १८ वर्षीय मो’ल’क’र’णी’वर ब-ला-त्का-र केल्याचा आरोप होता. या आरोपामुळे त्यांची का’र’की’र्द’च उ’द्ध्व’स्त’ झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *