लग्नाआधीच या ४ पुरुषांसोबत शा’री’रि’क सं’बं’ध ठेऊन बसली होती ‘प्रीती झिंटा’, एकाने तर सं’बं’ध बनवत असतानाच केली होती प्रीती ला मा’र’हा’ण…

Bollywood Entertenment Latest update

आजकाल, प्रीती झिंटा बॉलीवूड चित्रपटांपासून बर्याच काळापासून दूर आहे, तरीही ती अनेक कारणांमुळे चर्चेत राहिली आहे. तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की प्रीती झिंटा ही आयपीएल संघ पंजाब किंग्सची सह-मालक आहे आणि आयपीएल दरम्यान त्यांचा दबदबा आहे.

जर आपण तिच्या पलव्ह लाईफबद्दल बोललो, तर तिने 2015 मध्ये जीन गुडइनफशी लग्न केले आणि अलीकडेच ती सरोगसी तंत्राचा वापर करून आई झाली आहे. आज आम्ही तुम्हाला आमच्या लेखाद्वारे या अभिनेत्रीच्या संपूर्ण लव्ह लाईफबद्दल माहिती देणार आहोत.

या अभिनेत्रीचे नाव ऑस्ट्रेलियाच्या माजी तुफानी गोलंदाजाशीही जोडले गेले आहे. मीडिया रिपोर्ट्समध्ये असा दावाही करण्यात आला आहे की ते अनेक महिन्यांपासून एकमेकांना डेट करत होते. मात्र, दोघांनीही त्यांचे अफेअर कधीच मान्य केले नाही.

टीम इंडियाचा माजी महान अष्टपैलू खेळाडू म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या युवराज सिंगचेही नाव अभिनेत्री प्रीती झिंटासोबत बरेच दिवस जोडले जात होते. तो एक काळ होता जेव्हा युवराज सिंग पंजाब आयपीएल संघाचा भाग असायचा. यादरम्यान, त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या लोकांनी खूप ऐकल्या होत्या, परंतु दोघांनीही त्यांच्या नात्यावर कधीही कोणतेही वक्तव्य केले नाही.

प्रीती झिंटाचे नेस वाडियासोबत बरेच दिवस अफेअर होते.एकेकाळी दोघेही आयपीएल टीम पंजाब किंगचे सहमालक होते. असेही म्हटले जाते की, दोघेही अनेक वर्षे एकमेकांना डेट करत होते पण 2009 मध्ये त्यांच्या ब्रेकअपची बातमी लोकांसमोर आली. त्यानंतर बिझनेस मॅन नेस वाडिया यांच्यावरही प्रीतीने मारहाणीचा आरोप केला होता.

बॉलीवूडचे प्रसिद्ध चित्रपट निर्माते शेखर कपूर आणि प्रीती झिंटा यांची नावे समोर आल्याने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला. मीडिया रिपोर्ट्सवर विश्वास ठेवला तर, शेखरच्या पत्नीने प्रीतीवर घर फोडल्याचा आरोप केला होता. मात्र, प्रीतीच्या शेखर कपूरसोबतच्या नात्याच्या बातम्या नेहमीच अफवा होत्या.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *